[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

bên hoiauto có tool ká hay,nó click đc nhiiều site cùng lúc.mình đang ngâm cưú mã nguồn cuả nó.có ai cao thủ k?viết tiếp đi.mình gà quá.hiện giờ mình đã view đc source rùi
Tool bên đó mình đã test thử, đúng là chạy rất mượt, nhanh nhưng lại có một vấn đề là khi server của forum của hoiauto có vấn đề (không váo được forum của hội) thì tool cũng khỏi dùng được luôn. Có nghĩa rằng tool hoạt động được phải link được đến server của hoiauto. Như vậy không biết mình có bị kiểm soát gì không? Ai biết được họ sẽ làm gì:binhsua76:

Lạ nhỉ, nó đâu có phân biệt site add vào hay có sẵn đâu mà chỉ ko xác nhận ở các site thêm vào.

nó có nhập nhưng không đúng ký tự nhất là BUXJW

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 04:55 PM ----------

OK mới check lại và giờ click được hết rồi nhất định phải THAKS ai viết ra phần mềm PRO thế này

Last edited by a moderator:
bạn có thể hướng dẫn cu thể cách chạy chương trinh này ko?
mình chọn click bắt đầu từ trang đấy nhưng ko hiểu sao mỗi lần qua site khác lại yêu câu nhập captcha...nhưng có trang có trang lại ko? bạn nào thấy trường hợp này rồi thì giúp mình nhà.sẽ thank
Mình vẫn chạy ầm ầm mà!

ah! Một số site nó có quảng cáo các trang không load lên được, hoặc một số trang nó có code thế nào ấy nên auto không thể nhập ảnh vào được bạn nhập ảnh và bấm vào "quảng cáo kế tiếp " thì sang quảng cáo sau nếu không gặp hiện tượng đó nữa thì nó sẽ tự nhập cap cho bạn thôi!

trả lời câu hỏi thế nào cho đúng vậy mọi người.e trả lời hoài toàn sai.e dùng unikey để viết mà

tưởng đâu xài auto rồi..bật để tới sáng rồi làm gì thì làm chứ...
ah! Một số site nó có quảng cáo các trang không load lên được, hoặc một số trang nó có code thế nào ấy nên auto không thể nhập ảnh vào được bạn nhập ảnh và bấm vào "quảng cáo kế tiếp " thì sang quảng cáo sau nếu không gặp hiện tượng đó nữa thì nó sẽ tự nhập cap cho bạn thôi!

---------- Post added at 07:17 PM ---------- Previous post was at 07:16 PM ----------

trước hết bạn phải đảm bảo gõ bằng tiếng việt
câu trả lời thường rất ngắn ko dài dòng
thử xem đi
trả lời câu hỏi thế nào cho đúng vậy mọi người.e trả lời hoài toàn sai.e dùng unikey để viết mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,479
171,520
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week