[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
tool này tuyệt thật. thank bạn nhiều.
vài bữa rút được send bạn 1 nửa.

Có điều 1 số site phải login thủ công. Mình thích tool nào mà chỉ cần bật lên rồi rung đùi nhận tiền cơ :))

login 1 lần thôi,click xong ko logout và ko xóa cookie của ie đi thì lần sau mở site ra là dc, vì acc chưa logout lên nó vào trong luôn.

sao tự nhiên hôm nay không sài được tool, nó bảo có lỗi trong quá trình phân tích captcha. Chạy cả tiếng mà chỉ được 3-4 quảng cáo

chạy lại site đó, refresh lại cho nó load lại, nếu ko nó cứ báo thế mãi, kinh nghiệm thôi còn mình cũng ko hiểu.

peter_zero

Junior
Reactions
167
MR
0.000
hôm nay tool ko nhập đúng captcha va chọn đúng hình anh nữa rồi bạn ơi.
Tình trạng này bạn thử xóa hết cookie hay lich sử đăng nhâp... của trình duyêt "Ctrl+shift+delete" ,hay phần mềm nào đó dùng xóa lich sử web, reset lại máy rồi bật tool lên đăng nhập lai thử xem, lần trước mình cũng bị ,dùng tốt vài bữa ,mấy ngày sau chẳng click đươc ads nào toàn báo tính toan sai thôi, tìm ra cách này và hiện tại tool chay rất good!

Tình trạng này bạn thử xóa hết cookie hay lich sử đăng nhâp... của trình duyêt "Ctrl+shift+delete" ,hay phần mềm nào đó dùng xóa lich sử web, reset lại máy rồi bật tool lên đăng nhập lai thử xem, lần trước mình cũng bị ,dùng tốt vài bữa ,mấy ngày sau chẳng click đươc ads nào toàn báo tính toan sai thôi, tìm ra cách này và hiện tại tool chay rất good!
Cảm ơn bạn, để mình thử xem sao :)

ldcuongvs

Newbie
Reactions
50
MR
0.000
bạn ơi không hiểu sao mình mở ra thì nó xuất hiện cái khung này

khi nó báo click hết ad rồi thì kết quả vẫn như lúc đầu, nghĩa là ad vẫn còn và $ vẫn như lúc chưa click
hướng dẫn giúp mình với, thanks

060708

Hero
Reactions
362
MR
0.485
sao mình không trả lời cau hỏi bảo mật trong tool bằng tiếng việt có dấu được nhỉ? mình gõ unicode mà cùng ko đc. ai biết giúp mình với. cảm ơn mọi người

OK, sẽ thêm option này cho phiên bản sau.
Các bạn nào dùng WinXP, test thử xem nó click captcha được không? Đang thu thập thông tin để update tool. :D

learning

Senior
Reactions
793
MR
0.000
xác nhận winXP click được captcha

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 07:58 PM ----------

report soft 1 chút,
khi click link nào mở bằng browser thì luôn ra 1 trang bing.com đấy,
đồng thời soft đơ 1 hồi lâu, có khi die luôn

---------- Post added at 08:18 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

tò mò cho hỏi chút

việc xử lý captcha là bạn tìm trong code trang web hay là xử lý hình ảnh vậy ?
Nếu ko có gì bí mật lắm thì chia sẻ chút nhé bạn. Mình rất quan tâm đến vấn đề này. Thanks.

có vấn đề gì rồi cậu ơi, có một số trang nó đã click rồi nhưng khi check lại ở IE thì ad còn nguyên và $ không tăng, ví dụ euromaxbux, có trang ad hết mà $ không tăng, ví dụ infinitybux và bulletbux, khắc phục đi cậu ơi
thỉnh thoảng có lúc ngó thấy nó báo cái lỗi này cậu này

Uploaded with ImageShack.us

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week