Tool tự click hết quảng cáo của digadz tự động

noone2407

Junior
Reactions
22
MR
0.002
Mình đang có dự định làm 1 cái tool như vậy, không biết là có ai làm chưa, àm nếu làm xong thì có ai xài ko ta.

ngu thì xài tool

Xài tool nó mà block acc thì lại bắc thang lên hỏi ông trời

là sao hả bạn, cái paidvert và cái digadz nó là 2 cái khác nhau mà
Mình không chắc là 2 thằng admin này không biết nhau đâu
digadz vừa ra, PV liên tục bảo trì. Mọi hoạt động ngưng trễ, tất nhiên là rất cả sẽ đâm mặt sang digadz. Đến khi PV bảo trì xong thì giá click của dig cũng bắt đầu bão hòa. Lượng mem chơi song song 2 site này là không hề nhỏ
đó là suy nghĩ của mình, mình chỉ sợ digadz sẽ táng một quả rõ đau vào anh em xài tool như PV đã làm mấy ngày trước thôi

^@vinhyesterday : mình cũng có suy nghĩ giống bạn =))

Mình không chắc là 2 thằng admin này không biết nhau đâu
digadz vừa ra, PV liên tục bảo trì. Mọi hoạt động ngưng trễ, tất nhiên là rất cả sẽ đâm mặt sang digadz. Đến khi PV bảo trì xong thì giá click của dig cũng bắt đầu bão hòa. Lượng mem chơi song song 2 site này là không hề nhỏ
đó là suy nghĩ của mình, mình chỉ sợ digadz sẽ táng một quả rõ đau vào anh em xài tool như PV đã làm mấy ngày trước thôi
Nguy hiểm thế, cái digadz hôm nay có vẻ đông rồi, vô web chậm thấy rõ luôn.

Đừng có đem chim ra mà thử kiến, nó cắn cho sưng vù bây giờ.

Thằng advert nó đã biết tức là nó có cài công nghệ tracking click. Nếu đã vâỵ thì digadz nó cũng cài thôi. Trừ khi tool của bạn giả lập được cú click thì cứ chiến vô tư ko lo gì cả.

tool bằng imarco có lên thớt không ??

Chắc chắn lên thớt bạn. Vì imacro nó click dựa trên tag. Click ảo chứ ko chiếm chuột.

Mình đang có dự định làm 1 cái tool như vậy, không biết là có ai làm chưa, àm nếu làm xong thì có ai xài ko ta.
ai đầu tư mà chơi tool thì xác định nhé, đó là lý do không ai làm

Đã có Tool rồi đó các thánh . cứ chơi click tay cho nó yên tâm nếu bạn nào mà xác đinh đầu tư rồi thì chỉ cần lên lv cao chut mua bộ lọc ads
ngày chỉ phải click 20-30 cái xong xong

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom