Request Tool traffic use proxy trial version

Đùa tý ấy mà, 1h tắt thì chơi tool cho timer hơn hơn 1 h lại bật lên :p
Thật ra mình làm vậy cũng có cái lý của mình, bản này mình không thêm tính năng clear trình duyệt nên nhiều bác không biết cứ thế mà cày lại ảnh hưởng đến site chứ mở thì cũng không sao :)

tính view ngon , có điều chủ tool cho chạy có 1 link 1 lần à :)

nói chung là đặt gạch đợi bản full :)

tính view ngon , có điều chủ tool cho chạy có 1 link 1 lần à :)

nói chung là đặt gạch đợi bản full :)
chạy nhiều link em sợ nó treo máy mất, nếu muốn nhanh thím set timeconnect xuống thấp nhé, thời gian mở view sẽ nhanh hơn đó :)

làm sao cứ mỗi lần chuyển link hay chuyển proxy lại phải bấm ok ở trình view bác thớt? cái này khá bất tiện. Mình dùng win7
proxy bị die đó thím, dùng hàng xịn nhé, chứ mình test không có bị mà :)

Thớt ơi, tool chạy ngon...nhưng proxy báo lỗi mặc dù dùng proxy của thằng HMA :D

Tool chạy tốt giá hợp lý sẽ cố gắng làm một key :D

cảm ơn bạn

Chưa từng có tool nào traffic như thể loại này mà qua mặt đc adf =]] Tool này để lướt tăng traffic cho site chơi chơi chắc đc =]] chưa thấy tool nào qua mặt đc tool fithung =]] thím này đệ tử thằng infi bựa gì đó mới bị band thì phải =]]

Chưa từng có tool nào traffic như thể loại này mà qua mặt đc adf =]] Tool này để lướt tăng traffic cho site chơi chơi chắc đc =]] chưa thấy tool nào qua mặt đc tool fithung =]] thím này đệ tử thằng infi bựa gì đó mới bị band thì phải =]]
thím này, cũng đừng nói như kiểu khinh người như vậy, để tử thì không hoàn toàn là phải giống người ta, trong lập trình mỗi người mỗi cách code, để tử thì cũng chỉ trao đổi nhau hướng đi thui, không phải đệ tử là bê nguyên cái project người ta vào, em không dám nói là tool mình pro nên thím cũng đừng nên so sánh một cách khập khiển như thế :)

cho tớ nguồn cấp proxi với bác! có báo giá cụ thể càng tốt, chuẩn bị hóng tool!
nhukhuctinhca_1920 pm yh này xem sao bạn ơi

@gmailservice Cậu có thể mở cái Hide Browser ko, bản try này đó,,, còn bản tính phí thì để sau, check nó mở hiểu cửa sổ quá....lag cả VPS

okie :D để đó rebuid lại rùi up nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,526
171,571
Latest member
lixi88couk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week