Suggest TOOL TRAFFIC CLICK (wolftraffic)

Status
Not open for further replies.
phần click random thêm phần số lần click random vào nữa thì tốt

Đang test trên pc. Mà sao thấy browser load trang lâu quá

Đang test trên pc. Mà sao thấy browser load trang lâu quá
Load page thì nó phụ thuộc vào mạng hoặc ip nha cậu

đang làm click theo % link
nhưng thế thì vd 1 page có cả trăm link thì sao? mà trang web khó mà biết được tổng bao link :D bạn để chọn số lần click random trên website, mỗi click cách nhau bao lâu :-?

Mong soft mau hoàng thành em đặt 1 vé nhé thớt :D ( đặc biệt phần click random thấy khá hay )

Tính năng ẩn và hiện browser có vẻ không hoạt động. Bạn có thấy thế không?

nhưng thế thì vd 1 page có cả trăm link thì sao? mà trang web khó mà biết được tổng bao link :D bạn để chọn số lần click random trên website, mỗi click cách nhau bao lâu :-?
Nếu bạn đặt click 10 link mà web site chỉ có 1 link ????

Tính năng ẩn và hiện browser có vẻ không hoạt động. Bạn có thấy thế không?
:) khi click nó phải hiện browser, vụ này mình tét rồi, nhưng mà nó cũng hok quan trọng lắm, vì ta treo vps nên không quan tâm đến nó mấy :)

Nói thât là mình có cảm tình vs bạn gmailservice này rồi đó.
Độ nhiệt tình và suppot thì khỏi phải bàn rồi.
click random them nhieu link nua thi tot

Nói thât là mình có cảm tình vs bạn gmailservice này rồi đó.
Độ nhiệt tình và suppot thì khỏi phải bàn rồi.
click random them nhieu link nua thi tot
Đã có bạn nha :)

Nếu bạn đặt click 10 link mà web site chỉ có 1 link ????
nếu chỉ có 1 link thì là trang html đơn thuần thì lúc đó đâu cần click đâu bạn? vs khi click sang link mới thì lượng link thay đổi? vậy tính % tiếp theo ở page mới để click tiếp hay thế nào bạn? ý mình là chọn click random 3 thì đầu tiên mở site lên, delay 30s sau đó click 1 link random ở page đầu tiền, delay 20s rồi lại click 1 link random ở page vừa mở, rồi lại delay 20s r click 1 link random ở page trước đó. đỡ phải tính % :-?

nếu chỉ có 1 link thì là trang html đơn thuần thì lúc đó đâu cần click đâu bạn? vs khi click sang link mới thì lượng link thay đổi? vậy tính % tiếp theo ở page mới để click tiếp hay thế nào bạn? ý mình là chọn click random 3 thì đầu tiên mở site lên, delay 30s sau đó click 1 link random ở page đầu tiền, delay 20s rồi lại click 1 link random ở page vừa mở, rồi lại delay 20s r click 1 link random ở page trước đó. đỡ phải tính % :-?
Vậy sẽ đặt click random theo số link nhé

đợi tool hoàn thiện :D

đợi tool hoàn thiện :D
Sẽ sớm thôi, thật ra nó đã hoàn thiện đây là ý kiến của mấy bác nên mình thêm vào thêm :)

chưa xài, nhưng có ý tưởng phần random click. làm được cái thì thì ngon hơn
giới hạn trong một khoảng tọa độ click, và random trong khoảng tọa độ ấy
ví dụ:
- đặt giới hạn cho tọa độ chiều dọc từ : 123 đến 402
- đặt giới hạn cho tọa đột chiều ngang từ: 52-1329
random click trong tọa độ đó, ko click ngoài tọa độ đó
thêm cái cho click unlimit, ko chỉ giới hạn 1,2 click là phê hơn nữa :D

cái click random khá hay, thêm cài đặt số lần click , + mỗi lần click thì có tỉ lệ % click vào baner :D , nếu có bộ đếm số link ở site thì tốt khôgn thì người dùng tự đặt số lần click ở site :D.
pm yahoo ko thấy bác trả lời, e mới xin key cho máy thứ 3 thôi mà :((

cái click random khá hay, thêm cài đặt số lần click , + mỗi lần click thì có tỉ lệ % click vào baner :D , nếu có bộ đếm số link ở site thì tốt khôgn thì người dùng tự đặt số lần click ở site :D.
pm yahoo ko thấy bác trả lời, e mới xin key cho máy thứ 3 thôi mà :((
Keke mới ngủ dậy, toàn thức đêm ngủ ngày mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week