• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

nhục j chứ mình sử dụng chất sám để kiếm tiền thì có j mà nhục

Ừ anh công nhận chú có nhiều "chất xám" lắm, nhưng không phải ở não =)), thôi stop nhá, chú thích nói gì cứ nói anh đéo thèm nói nữa vì anh đã hiểu chú rồi

PS: sorry vì đã cãi nhau ở topic fithung nhá

Sao mình down bản fix ko đc nhỉ làm cái bản 1.0.0.9 này cứ mỗi lần lại phải click vào tool mới ấn Report đc :binhsua12:

Sao mình down bản fix ko đc nhỉ làm cái bản 1.0.0.9 này cứ mỗi lần lại phải click vào tool mới ấn Report đc :binhsua12:

Bản fix OK mà bạn, nếu ko đc bạn pm yahoo mình teamview cho nhé
yh: fithou_lovepc (mình đang online)

Bác fithung bán boom hay vũ khí hạt nhân mà chưa gì thấy chiến tranh thế giới mmo Seosprint lần thứ nhất rồi @@

Mình down ở #314 nó báo This file is currenently set to private
với lại ai chỉ mình làm sao vào Yahoo khi chaỵ HMA bật HMA là yahoo ko vào đc

Vừa mail mua key active từ bác, công nhận là nhanh gọn thật :D. Cơ mà bác cho em hỏi, sao khi load jobs lại xảy ra lỗi nhỉ :(, lỗi thì bác xem hình nhé, em newbie chẳng biết bị gì, nhưng đang háo hức test tool mới quá :D, bác xem rồi support hộ em phát :D

Attachments

64.4 KB · Views: 37
Vừa mail mua key active từ bác, công nhận là nhanh gọn thật :D. Cơ mà bác cho em hỏi, sao khi load jobs lại xảy ra lỗi nhỉ :(, lỗi thì bác xem hình nhé, em newbie chẳng biết bị gì, nhưng đang háo hức test tool mới quá :D, bác xem rồi support hộ em phát :D

Bạn cần vào menu Configs -> Choose List để mở list job. List job bạn cần tự tìm các nguồn share hoặc tự tạo cho mình nhé, mình chỉ suport tool thôi!

PS: Key mình cấp bạn giữ nhé, ít nữa ra ver 2 có thể sử dụng để active đc.
Thân!

uppppppppppp cho bác, newbie đang chiến cái này :binhsua12: . Phải mua mà chiến thôi :D

Không vào được tool , báo erro , ra mua tool cho ref ma ko vào đc

Thường là lỗi ko mở được list job trong lần chạy đầu tiên (Vì tool ko biết list job nào của bạn). Bạn cần vào menu Configs -> Choose List. Nếu lỗi khác thì bạn pm mình suport nhé.
Mình có nhận được LR của bạn nhưng ko thấy mail yêu cầu active.
Bạn active qua [email protected] hoặc fithou_lovepc. Trong trường hợp mình ko online có thể pm n.ct94.
Cám ơn bạn.

Vào WMZ active cho mình nhé.. Mới đăng ký 1 cái nữa..Cái kia máy hư rồi..Xài máy khác thôi.. Mình đang huấn luyện thằng e lớp 8 làm Seo, chuẩn bị mua thêm 1 cái nữa.. Mà ko bít lúc đó xài ver 2 hay 1 nữa đây...

Vào WMZ active cho mình nhé.. Mới đăng ký 1 cái nữa..Cái kia máy hư rồi..Xài máy khác thôi.. Mình đang huấn luyện thằng e lớp 8 làm Seo, chuẩn bị mua thêm 1 cái nữa.. Mà ko bít lúc đó xài ver 2 hay 1 nữa đây...

Ok check mail bạn nhé. Tất nhiên là ver 2 sẽ tốt hơn ver 1 nhiều. Và key đang sử dụng ver 1 có thể dùng activate ver 2. Tạm thời khi ver 2 chưa ra final thì bạn cứ sử dụng ver 1.
Lưu ý một điều quan trọng là về cách mô tả job trong ver 1 là bạn nên đặt từ khóa lên dòng đầu tiên trong mô tả nhé. Như vậy sau này chuyển đổi list qua ver 2 sẽ dễ hơn

VD như này:
----------------------------------------------
партнёрки приносят прибыль терпеливым

http://mary-site.ru
-Site : 3
-GA: 1+3
-Takru : 1+1
----------------------------------------------

Last edited by a moderator:
hinh nhu cai nay 4$ ! dc 4 may pk ban?

Chủ thớt có cộng thêm list job thì tuyệt cú mèo..

Ở bản 2.0 ở chế độ F2 cái thanh menu khi rê chuột ra ngoài nó cứ hiện lên hiện xuống - Admin Fix cho nó đứng im đi nhé

Cái Thanh: Giao Diện - Job - Độ Mở ( Cho nó đứng im đi admin nhé ) Mấy thằng em nó kêu Nhảy lên nhảy xuống trông rối mắt dã man

Ở bản 2.0 ở chế độ F2 cái thanh menu khi rê chuột ra ngoài nó cứ hiện lên hiện xuống - Admin Fix cho nó đứng im đi nhé

View attachment 20960

Cái Thanh: Giao Diện - Job - Độ Mở ( Cho nó đứng im đi admin nhé ) Mấy thằng em nó kêu Nhảy lên nhảy xuống trông rối mắt dã man

Mình ko phải admin bạn ạ :)). Còn cái menu nó tự động ẩn khi rời khỏi nó, tự hiện khi click vào nó. Mục đích nhằm tiết kiệm diện tích trên Simple View thôi mà bạn. Khi thực hiện các thao tác làm việc như next job, mở link, report... ko cần click vao tool đâu, cứ bấm phím tắt là đc mà. Chắc mấy bạn cứ click đi click lại vào tool nên khó chịu đó mà :))

PS: Ak bạn qua topic ver 2 thảo luận nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?90209

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom