Tutorial TOOL REG HOTDEALS AND PLAY GAME FREE!!

cái code quay của bạn có cách nào chỉnh cho nó nhanh hơn ko nhỉ , hay vậy là nhanh tối đa rồi
cảm ơn bạn nhé

cái code quay của bạn có cách nào chỉnh cho nó nhanh hơn ko nhỉ , hay vậy là nhanh tối đa rồi
cảm ơn bạn nhé
chỉnh lại time phù hợp với máy của bạn

Làm sao để vừa reg vừa play dc dc, mỗi khi reg xong nó out acc là ko còn ở acc chính nữa, đã mở 2 ff vẫn ko dc

Làm sao để vừa reg vừa play dc dc, mỗi khi reg xong nó out acc là ko còn ở acc chính nữa, đã mở 2 ff vẫn ko dc
reg acc = ff , quay = gg chrome :mad: cơ mà ngồi 4 tiếng rồi được 0.5$

1 ff để reg acc còn 1 chrom để auto spin.Đơn giản :D

Nó có tự động get 1000 coin khi quay xong ko thế b ?
vẫn được nhưng như thế thì mất năng suất , làm cái riêng mà get 1000

Vẫn bt mà bạn ,Register is complete. Please check your mail , sơ ý một chỗ là lúc ver mail mình wait 2s là tắt , nếu ai download bản cũ thì sửa thêm TAB t=3 WAIT SECONDS=2 nhé , còn ko thì tải bản mới fix về.
hi anh , em đã down bản mới nhất về nhưng vẫn vậy. Em phát hiện nguyên nhân là ở chỗ sau lần đăng ki đầu tiên thành công, thì bắt đầu từ lần thứ 2 lúc copy địa chỉ mail từ trang temp-mail thì địa chi mail nó bị lưu với địa chỉ mail lần đầu tiên : VD : [email protected][EXTRACT][email protected]
lần 3 thì địa chỉ mail cũng bị dính vớiđoạn trên thành ra mặc dù đăng kí được nhưng ko thể singup vô hotdeal.

Mà em nhớ tối qua chạy vẫn bình thường, chỉ bắt đầu từ sáng nay mới bị.
He he , anh giúp em với.

hi anh , em đã down bản mới nhất về nhưng vẫn vậy. Em phát hiện nguyên nhân là ở chỗ sau lần đăng ki đầu tiên thành công, thì bắt đầu từ lần thứ 2 lúc copy địa chỉ mail từ trang temp-mail thì địa chi mail nó bị lưu với địa chỉ mail lần đầu tiên : VD : [email protected][EXTRACT][email protected]
lần 3 thì địa chỉ mail cũng bị dính vớiđoạn trên thành ra mặc dù đăng kí được nhưng ko thể singup vô hotdeal.

Mà em nhớ tối qua chạy vẫn bình thường, chỉ bắt đầu từ sáng nay mới bị.
He he , anh giúp em với.
bản mới thì đâu ver trên web , ver trên mail luôn mà , bạn pm yh mình team xem

Bác thớt kiểm tra lại cái imacro spin đó lỗi tùm lum lên NẾu được team giúp mình với

Bác thớt kiểm tra lại cái imacro spin đó lỗi tùm lum lên NẾu được team giúp mình với
do hotdeals nó chập chờn quá

của thím đây, tùy theo mạng mạnh hay yếu mà set time cho nó nhé.

VERSION BUILD=8820413 RECORDER=FX
TAB T=1
SET !ERRORIGNORE YES
TAG POS=1 TYPE=IMG ATTR=SRC:http://www.hotdeals.com/images/navel.png
WAIT SECONDS=8
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:Get<SP>the<SP>prize
TAG POS=1 TYPE=P ATTR=TXT:Spin<SP>again!
WAIT SECONDS=4
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:100<SP>Get<SP>another<SP>chance
WAIT SECONDS=8

ai có thể chỉ cho mình cách dùng auto quay đc ko?
Auto reg thì ok rồi mà ko dùng auto quay đc :(
auto reg như thế nào nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom