Tutorial TOOL REG HOTDEALS AND PLAY GAME FREE!!

Set time để reg acc cho nhanh trong auto thế nào bạn nhỉ :D, vì mình dùng con vps khá khủng nên mạng mẽo nhanh
cái này mình reg dựa vào site của thớt, chỉnh nhanh quá nó phản hồi ko kịp, nếu bạn muốn nhanh nữa thì có cái top khác của thớt có tool chạy trên php vps đó, chứ cái site của thớt nhiều người dùng, còn bạn tự chạy trên php của vps bạn thì ô mê ly rồi
http://mmo4me.com/threads/hotdeals-com-super-fast-spin-fast-register-verify.192097/

bạn được nhiêu rồi, chiều tối hôm qua đăng kí cái vps Vultr 5$ 2 tháng, ram 756Mb
Cắm đến giờ đc 11$ :D
mới 0,3$ năm tuổi mà tháng cô hồn nữa nên xui quá bạn ơi. Chưa năm nào như năm này hết.\
không biết bạn set time thế nào nhỉ? mình để nguyên rin vậy luôn đó bạn.

giờ chỉ sợ nó ban mail rác thôi :D

Vẫn DK bình thường mà bạn

Vì 1 phút bạn quay được 4 lần thôi nên mình cài 45s nó get1000coin 1 lần, dư rồi
Bạn tạo cái imacros mới rồi copy cái này vào nhé, À mở cửa sổ mới nhé, mấy cái imacros này mỗi cái 1 cửa sổ.
cho mình cái YH đi bạn, mình hỏi tý.:)

Anh ơi!
Auto đăng kí hình như có vấn đề ạ. Giờ em chỉ dăng kí được mỗi cái đầu tiên còn nhứng lần sau toàn báo not signed up. Anh thử xem hình để rõ nhé. upload_2014-8-17_9-56-30.png
Anh sửa giúp em với,đang máu vụ này ghê

Anh ơi!
Auto đăng kí hình như có vấn đề ạ. Giờ em chỉ dăng kí được mỗi cái đầu tiên còn nhứng lần sau toàn báo not signed up. Anh thử xem hình để rõ nhé. View attachment 35644
Anh sửa giúp em với,đang máu vụ này ghê
Vẫn bt mà bạn ,Register is complete. Please check your mail , sơ ý một chỗ là lúc ver mail mình wait 2s là tắt , nếu ai download bản cũ thì sửa thêm TAB t=3 WAIT SECONDS=2 nhé , còn ko thì tải bản mới fix về.

có cách nào spin nhanh không vậy , 100k điểm mà mãi chưa xong
muốn chơi game nhanh thì play trên topic bạn này nhé mmo4me.com/threads/hotdeals-com-super-fast-spin-fast-register-verify.192097

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,846
Latest member
gamegoto
Back
Top Bottom