Tool kiếm Buxify$ cho thành viên mới, cần các lão cao thủ Buxify giúp đỡ.

kdctt

Senior
Reactions
81
MR
0.000
ý tưởng hay, nhưng mà mình lại có thói quen xem mail xong, mail ko quan trọng xóa hết (trong đó có mail buxify :() nếu ko thí cũng ủng hộ bạn ~500 mail ùi

ai có thì share lên cho mọi người vs :D chắc ai cũng mún làm thử, tôl này nguyên tắc hoạt động cũng khá đơn giản nhỉ, có phải chỉ cần thay ID User vào mỗi link là ok ko pro?

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

vừa check thủ, chỉ thay ID User thì ko đc :-? bác co thể nói ý tưởng ko nhỉ

vt89qn

Newbie
Reactions
343
MR
0.000
thay id user mà được tui làm con bác. hihi.

Last edited by a moderator:

huy_b1p_1012

Hero
Verified
Reactions
1,344
MR
0.897
$101.79
Follow me on Facebook
Ý tưởng rất hay, nhưng sợ mấy khí đó check thì cũng nguy hiểm :(
Vì site này phải đầu tư lớn mới lãi được nhiều, k phải lãi trong 1 ngày, lúc rút tiền cũng phải 3~4 ngày (thay vì 1~2 ngày như hồi trước) nên hơi lo về việc cheat :D
Thôi làm ăn chân chính m/

vừa thử xong, hơn 600 ads, $ bũi acc mớ mở, lên 11$ trong nháy mắt, a/e cống hiến ads + mail nào:x

fake IP mà làm ^^ dù gì acc chính mình click đù 200 ùi nên lâu ùi ko vô, ko lo. nhưng mà cẩn thận nên vẫn cứ fake IP, xóa cookie nữa, mình dùng tới 5 trình duyệt :))

ansuno

Hero
Reactions
334
MR
0.001
cheat mail đc k nhỉ? chơi offer mỗi ngày lập hàng chục mail :D, những mail đó sau khi làm xong vứt đi chả biết làm gì, liệu tool có lọc đc mail và clicks nháy mắt k;)

1 mail có 1 ID và nó đc gửi tới mọi ng hấu như trong 1 thới điểm (hình như với mọi loai acc), nến bác có nhìu mail thì cũng chỉ cheat nhìu acc thui, chu ko thể cheat cho 1 acc đc

ý mình là cheat ref, sau 1 tháng thì 1 acc cũng đc tầm ~ 200 ads mail mới? Mình làm offer nên sẽ có nhiều mail quảng cáo, vậy tool có lọc đc những mail của bùiy k?

không hiểu lắm về khoản này, dù sao cũng chúc thành công :D acc upgrade mà lỡ clicks quá 200 cliks dạo này đang lười clicks :D có tool rồi thì bạn upgrade đi ;) mình nhớ k nhầm là site pay instantly :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week