Tool hỗ trợ tự động kích quảng cáo Buxhost

đã dùng thử tool 2.thấy được.thanks chủ thớt cái.nếu có được cái tự động sắp xếp link khi báo cáo job thì nhàn cho a e nữa.giông tool của zen ở topic web-ip.nhưng tool đó hơi mất diện tich và hơi chậm.

mình bị lỗi này sửa như nào vậy chủ thớt

ĐÃ PHIÊN BẢN MỚI v1.1.7
HOT FIX: Click tốn ít tài nguyên CPU (Mình đã test click 10 site 1 lúc kết quả chỉ < 20% CPU. Thanks svkhtn182 đã hỗ trợ mình tính năng này)

TOOL 2 có vẻ ít người biết + hiểu nhâm.
TOOL 2 là phần mềm hỗ trợ làm job của trang seoprints, webip GIỐNG NHƯ PHẦN MỀM "WEBIP HELPER PRO TOOL" đang có trong forum (không phải auto click).

Sao có mấy site login Fail mình sửa lại nó vẫn không đăng nhập đc vậy?
Lúc cashout lại bị lỗi này

Last edited by a moderator:
hepl me !!

tãi về giải nén mỡ file nó bị lỗi này là sao z bác
" the application failed to initialize properly (0xc0000135). click on ok to terminate the application"
chỉ giúp em !:binhsua85:

TRong ảnh có mà :|
Kissmybux.com
Mình vẫn kích bt à @@. Thử lại coi.
Hôm nay vào click site nào cũng báo site error.
vào trực tiếp = trình duyệt site đấy xem. Lỗi site error là không kết nối được đến site.
tãi về giải nén mỡ file nó bị lỗi này là sao z bác
" the application failed to initialize properly (0xc0000135). click on ok to terminate the application"
chỉ giúp em !:binhsua85:
Chưa gặp lỗi đấy bao giờ.
Bạn đã cài .net framwork chưa ?

.

Mình vẫn kích bt à @@. Thử lại coi.

vào trực tiếp = trình duyệt site đấy xem. Lỗi site error là không kết nối được đến site.

Chưa gặp lỗi đấy bao giờ.
Bạn đã cài .net framwork chưa ?

cài .net famwort nó báo không hộp lệ với win32 là sao anh

tui cũng bị như ông này giờ không vào được site buxhost nào hết ko biết cái tool này có quan hệ gì đến việc đấy ko nữa
refresh modem lại cái dc hà chắc do nhiều kết nối quá trang buxhost tưởng bị dos nên chặn ad bị lỗi là vậy visaocuoitroi có giải thích rồi mà :binhsua53:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,168
Latest member
tmdam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back