Tool hỗ trợ tự động kích quảng cáo Buxhost

bị lỗi

Tool rất tốt. Có điều bạn cho thêm chức năng dừng click thì quá tuyệt. Giả sử no login fail mà dừng lại từng trang thì tốt. Chứ tắt rồi bật lại thì lại anh hưởng mấy trang đang chạy.

À muốn click thanks nhưng mà chưa đủ post ^^

==========================

Mọi người có bị tình trạng mấy trang báo click xong nhưng mà cahy5 lại thấy vẫn còn từng đó add không? Hay chỉ có mỗi mình bị nhỉ. Điển hình là globalpaid-bux, phd-bux và nationsbux.

Mình bị lỗi y như bạn này nói, thấy thông báo click đủ ads mà tiền không tăng lên báo vẫn còn ads. Mong anh hoàn thiện tool ạ. Cảm ơn anh đã viết tool rất tốt. giờ có tool đỡ phải click bằng tay

tool rất tốt.nếu thread thêm vào chức năng sửa lỗi nhìu site cùng lúc.lúc thay đổi IP là login failed mà sửa từng site lâu lắm.

lỡ dính chưởng như cậu.
tìm mãi ko thấy mục cheat link trong soft. cho hỏi có ai biết nó nằm ở đâu ko?
Thông báo cho mọi người.

Hôm qua sau khi đọc thông báo của easyptc ở đây:

http://mmo4me.com/showthread.php?63959-Canh-bao-den-cac-ban-dang-choi-buxhost-bang-au-to

Hôm nay mình kiểm tra và thấy đúng là những trang nào nó update lên v4.70 beta thì auto sẽ bị lỗi. Mọi người kiểm tra lại trang nào có thì bỏ ra đừng auto.

giúp mình với cái tool của mình vẫn chạy mà khi chạy ads toàn là o nên nó hoàn thành luôn , chẳng click đc gì cả

Giờ nó up lên 4.7 rồi bạn ah! Nếu bạn bị như vậy thì bạn bấm vào các site bị báo là 0add đấy vào bấm vào login để login lại bạn nhé! Chúc mọi người ngày mới tốt lành!
:binhsua37:Bạn ơi....dù login vài lần thì nó vẫn 0 Ads mà thôi.....nó update version 4.7 beta.....mình cũng đang chờ visaocuoitroi fix nè.!!

Giờ nó up lên 4.7 rồi bạn ah! Nếu bạn bị như vậy thì bạn bấm vào các site bị báo là 0add đấy vào bấm vào login để login lại bạn nhé! Chúc mọi người ngày mới tốt lành!
mình bị hết các site mà login lại cũng k thấy j khác cả

chờ 1 thời gian cho chủ thớt update tool nhé :binhsua25:

Tool rất tốt. Có điều bạn cho thêm chức năng dừng click thì quá tuyệt. Giả sử no login fail mà dừng lại từng trang thì tốt. Chứ tắt rồi bật lại thì lại anh hưởng mấy trang đang chạy.

À muốn click thanks nhưng mà chưa đủ post ^^

==========================

Mọi người có bị tình trạng mấy trang báo click xong nhưng mà cahy5 lại thấy vẫn còn từng đó add không? Hay chỉ có mỗi mình bị nhỉ. Điển hình là globalpaid-bux, phd-bux và nationsbux.

cám ơn bạn đã nhắc, mình chỉ để ý thằng globalpaid nó ko chạy nhưng ko web ko cập nhật + cộng tiền thôi, ko ngờ còn 2 sites kia nữa. Bạn nào phát hiện thêm site nào có tình trạng giống vậy thì cho mình xin cái list để..... click tay nha :binhsua37:

cám ơn bạn đã nhắc, mình chỉ để ý thằng globalpaid nó ko chạy nhưng ko web ko cập nhật + cộng tiền thôi, ko ngờ còn 2 sites kia nữa. Bạn nào phát hiện thêm site nào có tình trạng giống vậy thì cho mình xin cái list để..... click tay nha :binhsua37:
Những site nào up lên 4.7 đều bị vậy!

Tool hỗ trợ tự động kích quảng cáo tại mấy site nga (webip, seoprint, ...)

Tool hỗ trợ tự động kích quảng cáo tại mấy site nga (webip, seoprint, ...)
:binhsua01: cái tool này là tự động click hả hướng dẫn tớ cái

chủ thớt ơi vào giúp mình cái . mình bị tình trang 0 ads tất các site mấy ngày rồi ? mình dùng win 64 bít :binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week