Tool hỗ trợ cho Web-ip

email giả mạo :m092: bygsunff[email protected]
sao lại là email giả??????email từ đó của mình là vậy rồi

Last edited by a moderator:
bác cho mọi người xin cái clip hướng dẫn đi,vẫn chưa hiểu lắm!
pm Y!M: onha_kiemtien ấy, tớ chưa xài tool lần nào, còn ko có acc web-ip nữa kìa :))

---------- Post added at 12:06 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

bác kia viết bot auto tạo Yahoo àh @@!

Caibang123

Banned
Reactions
120
MR
0.000
Đã build xong tool chưa vậy evorlet :binhsua02: đang cần tool này kiếm chút cháo.Ai check tool sài thấy mượt thì pót hướng dẫn anh em dùng với nhé

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Tổng hợp các lỗi các bác đưa ra em thấy sử dụng combobox sẽ gây ra lỗi ko nhận diện dc job, khung khai báo IP chưa chuẩn gây lỗi ko xác nhận dc IP...
Chính vì thế nên gây ra nhiều khó khăn cho bác chủ thớt trong việc build lại _ _! Sao bao nhiêu trắn trở mình quyết định sẽ tự tay sửa lại code rồi giao lại cho bác chủ thớt _ _!

Quyết tâm hum nay thức thâu đêm build cho nó xong lun _ _! Ngày mai up lên rồi bay sang úc lun _ _!

Tổng hợp các lỗi các bác đưa ra em thấy sử dụng combobox sẽ gây ra lỗi ko nhận diện dc job, khung khai báo IP chưa chuẩn gây lỗi ko xác nhận dc IP...
Chính vì thế nên gây ra nhiều khó khăn cho bác chủ thớt trong việc build lại _ _! Sao bao nhiêu trắn trở mình quyết định sẽ tự tay sửa lại code rồi giao lại cho bác chủ thớt _ _!

TỚ fix cái combobox rùi, nhưng ko biết trog mấy file 1.txt nó nên chứa cái j` nên bó tay ko biết làm j` hơn =.='

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:45 PM ----------

LHP lỡ fix rồi thì làm luôn cho perfect đi ;))

Dòng 1 là điền URL job của web-ip
Dòng 2 là điền URL web cần hoàn thành job
Dòng 3 và 4 là 2 URL khác của URL dòng 2
----------------------

Sợ làm ko kịp thôi _ _!

mình share luôn cách chiến của mình
1.hotspot đổi ip(mission nào cũng làm được,vì có 1 số miss ko cho Việt Nam làm)
2.vào web-ip.ru(phần này có nhập captcha)>chọn nhiệm vụ(nếu máy mạnh+trí nhớ tốt(tránh nhầm ga) thì mở 5-7 job một lần(mình thì 5 job thôi)chú ý:5 job ko cũng wmid.
3.làm hết 1 lượt 5 job clear cookie đi,tắt mở hotspot(khỏi phải mắc công nhớ ga)
(làm lại bước 1).

nếu bác build được theo kiểu này thì ngon(chỉ tội mỗi phần nhập captcha)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week