Help Tool get info v3.0 (tool offer cực đỉnh cho dân mmo)

Status
Not open for further replies.
ban nen fix lai tool

Chao ban

tinh hinh la minh co mua mot cai tool cua ban, nhung ma ngay dau tien su dung thi da die mat 2 con off.
minh da hoi ly do tu network tren thi biet rang, do cai email ko ton tai, minh cung ko tin.
nhung ma hom nay lap mot cai email email MAIL.CARTOONERS.COM thi dang nhap ko duoc nen nguyen nhan la do.
minh muon ban fix lai cho anh em dung,
voi lai gia cua tool forever la 8$ nhe chu ko pai 6$ nhu tren topic .

Va day la hau qua sau 1 ngay sai tool cua pro nay

up cho hoangthien vào fix này

- - - Updated - - -

khi nào kiếm đc nguồn sock ngon sẽ hốt tool

tool đã hay nay lại càng hay hơn. mình dùng tool bản v.2 được mấy tháng rồi, nhìn chung rất tốt, tool chạy mượt, tiết kiệm nhiều thời gian. với bản V3 này thấy có nhiều cái mới rất hay, vote tool very good. :D
Chúc làm ăn phát đạt nhé. :)
Đại ca này có sài tool của hoangthien không mà vote ghê thế, nếu không dùng thì tốt nhất không vote để đánh lừa người tiêu dùng nhé.
Tool lỗi rất nhiều, nhất là vấn đề auto mail, không ra hệ thống cống rãnh gì cả. Đề nghị chủ thớt fix lại tool đi, còn không thì close topic đi.
Mới sài được 1 ngày vs khoảng 10 cái mail auto bằng tool của thớt mà tôi xém mất 10 triệu vì bị net block account.

Đại ca này có sài tool của hoangthien không mà vote ghê thế, nếu không dùng thì tốt nhất không vote để đánh lừa người tiêu dùng nhé.
Tool lỗi rất nhiều, nhất là vấn đề auto mail, không ra hệ thống cống rãnh gì cả. Đề nghị chủ thớt fix lại tool đi, còn không thì close topic đi.
Mới sài được 1 ngày vs khoảng 10 cái mail auto bằng tool của thớt mà tôi xém mất 10 triệu vì bị net block account.

nên suy nghĩ 1 tí trước khi nhận xét người khác nhé, ghét nhất cái kiểu chụp mũ vu vơ người khác, tốt nhất là đừng bao giờ có cái kiểu nói vô căn cứ thế này nữa nhé, người lớn tí đi, :binhsua27:

Đã fake sock chưa mà reg mail, chưa fake sock mà reg thì xài 1 IP reg hoài nó ko cho reg mail nữa thôi.
Mình toàn fake sock xong mới bật tool, ngày làm hơn 30 mail, chưa thấy vấn đề gì

của mình bị j thế này vậy cậu thread ơi ?

Của bạn Thiếu .NEt frame thì phải! Bạn Cài Bản cao hơn bản cũ 1 chút Như 3.5 rồi lên 4.0 chẳng hạn!
:binhsua32::binhsua32:hình như 4.o chỉ dành cho xp sp3 trở lên thôi của em sp2 nên pó chym rồi:binhsua32:
:binhsua32:

vừa pm up lại key đc support luôn, tks cậu :D

xem lại win đi

:binhsua32::binhsua32:hình như 4.o chỉ dành cho xp sp3 trở lên thôi của em sp2 nên pó chym rồi:binhsua32:
:binhsua32:

Tớ dùng sp2 và vẫn xài 4.0 bình thường. Chủ thớt cho dùng thử ko, chưa xài cái nè bao giờ, cho thử xong mới quyết định mua được :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,957
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week