Suggest [Tool Free] Supper SSH Scanner

Cám ơn bác đã share, hôm trước tải về mở lên con cái ngồi xung quanh. Haiz... tắt màn hình sau đó nhấn nút reset máy luôn. toàn là hình bậy bạ

kO CÓ VPS SCAN DÙNG LAPTOP CÓ AN TOÀN KO MẤY BÁC

chắc là do lỗi gì rồi, mình thử 100 thread vẫn bình thường mà, thấy quét nhanh lắm, để vài hôm nữa update thêm check ssh nữa cho đủ bộ. đảm bảo dùng phê hơn soft đã có =))
bạn fix lại mấy cái hình với, mình ngồi ngay phòng khách ếu dám bật tool của bạn :(

bạn fix lại mấy cái hình với, mình ngồi ngay phòng khách ếu dám bật tool của bạn :(
ngại j vết bẩn :D

hôm trc vừa bật tool thấy cái hình hơi run, nghe tiếng bước chân vội tắt tool đù nó choáng nguyên cái màn hình :oops:
để tải tool về quay tay :D

tool này mình thử cắm máy laptop,pc ở nhà thì 100 thread chạy vèo vèo, chưa thử 150 và 200

còn vps cùi ram 512 chạy 500 thread nhanh vãi, thỉnh thoảng cpu 100% nhưng vẫn chạy được. scan dải dạng 172.172.0.0-172.172.255.255 chưa hết 10 phút ở vps cùi này, soft hiện tại 2 hay 3 tiếng gì đó :))

b nào có vps khủng cú phang 1000 hay 2000 thread, vèo phát xong =))

mình đang phân vân k biết nên tung lên không vì sẽ có bão ssh =))

phần mềm dùng rất hay, hình hơi thốn, nhưng sao em ko lưu đc SSH tìm đc ra đuổi TXT nhỉ, mà trên diễn đàn có phần mềm nào check pass SSH thì các bác share em với, em cám ơn

khi nào mới có cái mới nhất đây đại ka ơi....

Tool scan ssh trên forum có vài soft rồi nhưng có nhiều phần hạn chế nên mình đã viết 1 phần trong lúc rảnh rỗi. b nào thích thì tải về dùng nhé. nhớ like :D

link soft: click để tải về
pass: stfuck

cách dùng:
cách điền thông tin vào các vị trí được đánh dấu từ 1->7

1: điền danh sách ip rang cần scan.

các soft hiện tại chỉ cho phép điền 1 dãy ví dụ 192.168.1.0-192.168.255.255. Nhưng với soft này các b có thể càn quét cùng lúc nhiều dải ip. ví dụ các b điền như sau.

các b có thể điền nhiều dải để quét cùng lúc

2: đây là ô điền thời gian timeout, thời gian chờ để kết nối tới ssh. như ở soft tunvit là 15 giây.

soft này mình khuyến khích điền là 5 giây. các b điền như sau

nếu 15 giấy các b điền như sau

3: đây là ô điền số thread, hiểu đơn giản là số ip quét cùng lúc, b điền là 5 thì có 5 ip được quét cùng lúc, như ở soft tunvit tối đa được điền là 99.

ở soft này các b điền bao nhiêu cũng được tùy vào cấu hình của vps cao hay thấp. khuyến khích điền 100 hoặc 200 hoặc 500, tùy cấu hình

4: sau khi điền xong số 1,2,3 thì click vào nút số 4 để soft bắt đầu làm việc, bắt đầu quét.

5: click vào nút số 5 để thoát, tắt soft

6: ô hiển thị ssh quét được.

7: click vào nút ô số 7 để export những ssh quét được lưu ra file.

soft này chức năng giống chức năng ssh scanner của soft tunvit. mình thêm chức năng quét nhiều dải ip để tiện dùng :v

sau khi quét xong lưu ra file txt.ví dụ listssh1.txt. rồi các b mở 1 trong các soft check ssh có ở forum.

nếu soft này các b thích mình sẽ code thêm luôn phần đó.

hay lắm đấy :p
cho mình hỏi là bị lỗi như thế này là sao vậy cậu

Tải về xong mỡ lên anti nó del mất :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week