Tool chuyển đổi web 1 cách nhanh chóng chỉ bằng enter

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
Tình hình đêm woa và sáng nay pix nó nỗi lên 1 cơn gió điên cấp 1.Làm anh em pix khốn khổ ko chơi đc với soft nhìu acc.Nên giờ mình đưa tool này lên cho mọi dùng tạm qua cơn gió điên này vậy.
Link tool: http://www.mediafire.com/?sbqj62brijt5o3j
Cách dùng
các bác bât tool lên rùi bât tab web lên thui nha đừng bật tab file nha.cứ mổi lần enter nó sẽ nhãy theo tuần tự mà minh clink tuần tự trc đó.
Muốn dừng soft nay lại thì nhấp chuột phải vào chữ H ngay goc phải sau đó lick vào Suspend hotkeys nha

Last edited by a moderator:

holyview

Senior
Reactions
84
MR
0.002
cái này từ qlink mà,nó tự chuyển soft khi enter,ko được dùng thêm bất cứ ứng dụng nào kể cả duyệt web>>>ức chế

Reactions
79
MR
0.000
Tình hình đêm woa và sáng nay pix nó nỗi lên 1 cơn gió điên cấp 1.Làm anh em pix khốn khổ ko chơi đc với soft nhìu acc.Nên giờ mình đưa tool này lên cho mọi dùng tạm qua cơn gió điên này vậy.
Link tool: http://www.mediafire.com/?sbqj62brijt5o3j
Cách dùng
các bác bât tool lên rùi bât tab web lên thui nha đừng bật tab file nha.cứ mổi lần enter nó sẽ nhãy theo tuần tự mà minh clink tuần tự trc đó.
Muốn dừng soft nay lại thì nhấp chuột phải vào chữ H ngay goc phải sau đó lick vào Suspend hotkeys nha

thank bạn, cái này là cái topic kia mình muốn hỏi nè

phần mềm sạch k có virus, yên tâm rồi nhé :D

---------- Post added at 11:24 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

Ụa sao phần mềm giống phần mềm of tui vậy chời :-s copy và đi PR hả ông kia... :binhsua137:

Bạn hướng dẫn kỹ hơn xíu được không bạn :(
tool de xài lắm mà.bac down ve bat lên rùi đưng vao làm mở nhìu muc dưới thanh taskbar lên rùi enter thử là bit nó hoạt động sao à.

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

PR gi pa.cái này hồi làm qlink lâu rùi chưa có soft add nhiu id nên mới lấy cái này xài ko thấy có bản hướng dẩn qlink á.tui có bit vit tool gi đâu
phần mềm sạch k có virus, yên tâm rồi nhé :D

---------- Post added at 11:24 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

Ụa sao phần mềm giống phần mềm of tui vậy chời :-s copy và đi PR hả ông kia... :binhsua137:

dangtrung86

Banned
Reactions
648
MR
0.000
Tool dùng tốt lắm. thanks chủ thớt nhé..ai còn chưa biết dùng thì làm như sau nhé.
1. mở phần mềm
2. mở trình duyệt( gõ 3 acc thì mở 3 trình duyệt khác nhau (IE, FIREFOX, CHROME...)nhé ko phải tab)
3.chuyển sang khung làm việc và gõ thôi, các trình duyệt sẽ đựoc chuyển khi bạn bấm enter.
4. nghỉ thì nhập code và dùng chuột bấm vào send pause:D
5. Đang load nhanh lắm, gõ 3 trình duyệt là đựoc rồi:D
Chúc các bạn kiếm tiền vui vẻ....

Last edited by a moderator:

letuann

Junior
Reactions
28
MR
0.001
Chú ý: pix chỉ tính 1IP gõ được 1 user thôi, mặc dù bạn gõ nhiều user nhưng pic chỉ tính tiền cho 1 user, còn lại mấy cái kia gõ không công (mục đích của nó là không cho dùng soft, nghĩa là giờ có soft thì add nhiều user vào cũng vô ích vì nó tính tiền 1 user)

Chú ý: pix chỉ tính 1IP gõ được 1 user thôi, mặc dù bạn gõ nhiều user nhưng pic chỉ tính tiền cho 1 user, còn lại mấy cái kia gõ không công (mục đích của nó là không cho dùng soft, nghĩa là giờ có soft thì add nhiều user vào cũng vô ích vì nó tính tiền 1 user)

Nếu gõ trên các trình duyệt khác nhau vẫn được mà. mình làm 3 trình duyệt IE, FIREFOX, CHROME, vẫn bt mà..Mọi ngừoi test lại xem sao>>>>>>

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom