Tool Auto Click Ads - MyBrowserCash (Hàng nhập 100%)

sao m thấy nó cứ hiện thế này nhỉ, k thấy open IE

Cái này chưa từng có trong lịch sử cậu à! Cậu kiểm tra lại xem đã thực hiện đầy đủ các bước như hướng dẫn của mình chưa.
Theo mình thì tốt nhất là cậu uninstall và setup lại là OK thôi.
:binhsua79:GOOD LUCK AND HAVE FUN :binhsua79:

Phở ngon thật, từ từ thưởng thức nhé

Cho mình hỏi nếu mở 5 cửa sổ MBC và click bằng tay luôn không dùng tool auto thì nó có tăng $ lên 5 lần luôn ko vậy?

sao mình click chuột phải ở biểu tượng của nó trên khay hệ thống mà không có phần này (Associate) nhỉ. Bó tay

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

upppppppppppppppppppp

quá đơn giản bởi bạn có thể đang dùng bản 1.95 (^_^). Tôi đang test 15 phút rồi mà chẳng thấy thay đổi gì đây này. Hay là sau lần update vừa rồi ko chay nữa rồi nhỉ ?:binhsua04:

Tôi đã test cái tool này, hiện giờ vẫn ngon cành đào đấy. Mọi người xem lại kỹ hướng dẫn của chủ thớt để tool chạy BEST nhất nhé.

sao của mình không hiện add nhỉ...log vào mà chẳng thấy hiện add lên mà kích ... ai biết chỉ dùm với

Bạn phải vào settings, chọn "Show ad immediately"

---------- Post added at 03:07 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

sao mình click chuột phải ở biểu tượng của nó trên khay hệ thống mà không có phần này (Associate) nhỉ. Bó tay

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

upppppppppppppppppppp

Up bản mới đi bạn.

vào web của nó mà down

1. Test 1: Đã làm theo chỉ dẫn của bác chủ xị và mình sử dụng IE, Chrome, FF để test nhưng vẫn k đc. Cứ hiện Ads lên là y như rằng 1s lóe lên là tắt đi mất :((. :binhsua06:

2. Test 2: Dùng HSS kèm theo để có nhiều ads hơn nhưng tình hình là vẫn bị out ra ngay.

có ai bị như mình k nhỉ? Pro ơi vào giúp em với! Tks nìu nhìu

Bạn phải vào settings, chọn "Show ad immediately"

---------- Post added at 03:07 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

Up bản mới đi bạn.

vào web của nó mà down

Cảm ơn đã support hộ!

---------- Post added at 08:32 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

làm sao để biết mình đã click 10ads nhỉ ? các bác ./

Nếu dùng IE thì nó ra 10 tab mới với các nội dung quảng cáo thì xem như đã click 10ads rồi!

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

1. Test 1: Đã làm theo chỉ dẫn của bác chủ xị và mình sử dụng IE, Chrome, FF để test nhưng vẫn k đc. Cứ hiện Ads lên là y như rằng 1s lóe lên là tắt đi mất :((. :binhsua06:

2. Test 2: Dùng HSS kèm theo để có nhiều ads hơn nhưng tình hình là vẫn bị out ra ngay.

có ai bị như mình k nhỉ? Pro ơi vào giúp em với! Tks nìu nhìu

Cậu gỡ bỏ chương trình mybrowsercash rồi tải bản mới nhất rồi thực hiện lại các bước theo hướng dẫn xem sao. Hiện mình đang dùng IE9 thì vẫn OK, cậu default trình duyệt sang IE9 thử xem.

Lưu ý: Nhớ thực hiện cài đặt Associate phải hiện thông báo này thì mới thành công nhé.
"Success! Your account Has Been Associated Correctly. You can Close This Window"

Chúc bạn thành công!

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

Update cho cái Proof AUTO đang hoạt động GOOD nè!

[video=youtube_share;tJ5SXsfedVI]http://youtu.be/tJ5SXsfedVI[/video]

Hay nhớ tặng THANKS nhé!

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

@@@up@@@down@@@up@@@down@@@

Last edited by a moderator:
chuẩn men ! Tớ đã ngồi canh hẳn 1h đồng hồ chẳng lên 1 đồng cắc nào cả ? Các bước mà chủ thớt bảo làm nào có khó :
Cài MBC 2.0 -> verify acc với ver 2.0 của MBC (hay ass...) -> Để chế độ hiện ad hay ko hiện ad là tùy thích mọi người ( chủ thớt hướng dẫn là ko bật ad) -> bật 5 biểu tượng của MBC - > Bật auto -> Treo máy ngồi nhin $ tăng -> Nhìn 1h đồng hồ $ không tăng -> Tốn V ROTO vì mỏi con mắt bên phải oải con mắt bên trái hic hic :binhsua72:

chuẩn men ! Tớ đã ngồi canh hẳn 1h đồng hồ chẳng lên 1 đồng cắc nào cả ? Các bước mà chủ thớt bảo làm nào có khó :
Cài MBC 2.0 -> verify acc với ver 2.0 của MBC (hay ass...) -> Để chế độ hiện ad hay ko hiện ad là tùy thích mọi người ( chủ thớt hướng dẫn là ko bật ad) -> bật 5 biểu tượng của MBC - > Bật auto -> Treo máy ngồi nhin $ tăng -> Nhìn 1h đồng hồ $ không tăng -> Tốn V ROTO vì mỏi con mắt bên phải oải con mắt bên trái hic hic :binhsua72:

Còn mình thì ko có ads để nhảy lun @@. Làm theo mọi thao tác. Nhưng lâu lâu mới có 1 ads để auto. Sao chủ thớt lại nhảy ads liên tục hay thế nhỉ :(

Chắc nick chủ thớt lâu rồi nên nó có ads liên tục, nick mình mới đăng kí hôm qua treo hơn nửa ngày 18 19 ads. Hôm nay hơn 20 rồi.

Mà dùng tool này được 6 cái ads mà không lên tiền :|

Last edited by a moderator:
Ads lên liên tục và $ lên đều đều mà :binhsua90:

mà sao bên IE này nó ko tự tắt quảng cáo nhỉ,phải chi tắt đc cái IE thì ngon quá,cắm từ tối tới sáng 1 đống tab,đứng máy lun:binhsua74:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week