Suggest Tool Âu Tô PeLe A-Z luôn nhé

Reactions
980
MR
0.000
acc mới reg xác nhận mail toàn bị lỗi kể cả dùng tayvaf auto. site bị làm sao nhỉ
chắc đang có vấn đề đợi tý làm lại bác , mà sao rate giảm kinh khủng quá

bác không hiểu thì e chỉ chứ e không cho code được bác ơi vì code còn có 1 người bạn của mình nữa
Là sao bác có làm gì đâu mà, e đang tìm hiểu cái này mà chưa hiểu lắm mà tiếng anh hơi kém nữa ,nên nhiều cái muốn search mà k biết nó gọi là gì mà search nên muốn có code để tham khảo. :D
Nếu được thì bác cho e xin để tham khảo, không thì bác inbox e cơ chế của nó ra sao với :(

Chứ như e hiện gì thì vd như để send thì e để cho nó nhấn F6 rồi điền địa chỉ send sau đó nhấn enter rồi tab và điền , thấy nó chuối chuôi sao ấy :D

leminhtien

Hero
Kindness
Verified
Reactions
746
MR
1.102
Tuyển 5 bạn vào nhóm chịu tìm tòi site mới , nhiệm vụ mình code auto để play site và hd cách cheat . ai thích vào nhóm pm yh , thank all.

Là sao bác có làm gì đâu mà, e đang tìm hiểu cái này mà chưa hiểu lắm mà tiếng anh hơi kém nữa ,nên nhiều cái muốn search mà k biết nó gọi là gì mà search nên muốn có code để tham khảo. :D
Nếu được thì bác cho e xin để tham khảo, không thì bác inbox e cơ chế của nó ra sao với :(

Chứ như e hiện gì thì vd như để send thì e để cho nó nhấn F6 rồi điền địa chỉ send sau đó nhấn enter rồi tab và điền , thấy nó chuối chuôi sao ấy :D
bạn nhâm cứu cái Hàm _IE của nó nha b

Reactions
68
MR
0.000
THÔI LỠ RỒI MẤY BÁC ĐỪNG CÃI NHAU NỮA, SITE NÓ BONUS GẦN MẤY THÁNG TRỜI RỒI.
K BIẾT GIỮ THÌ TẤT NHIÊN NÓ SẼ NÁT, MẤY BÁC ĐEM LÊN ĐÂY THÌ SITE NÀO K NÁT VÀ SITE NÀO K FIX.
GIỜ CÓ 1 ĐẠI GIA GIỮ GIÁ Ở 0.00000005 CÁC BÁC VÔ TƯ ĐI, CHẤP CẢ MMO NÀY VỎ GỖ CAPTCHA LUÔN ĐÓ. TIẾT LỘ TÝ ĐẠI GIA ĐÓ CHÍNH LÀ MÌNH ĐẤY.HAHA

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Thăng chó đó toàn đi ăn cắp của người khác về rồi xào lại post lại thôi chứ có làm đc cái gì đâu cậu. Topic nào mới ra đc vài phút thấy ngon ăn là nhảy vô tranh ăn liền. Cái loại tham ăn tục uống đó cut khỏi mmo là vừa. nó đi copy lại sửa vài chổ rồi nói của nó. mẹ nó

Con Ch.ó ko sủa người ta vẫn bảo nó là con Ch.ó mà thôi , cái loại trẻ trâu cắn quàng nhục lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week