Event Tổng kết 6 tháng đầu năm 2018, tặng 0.1 -> 1 ETH cho người may mắn.

Status
Not open for further replies.
chúc bác càng ngày càng phát

mạnh dạng vote : 771

Em nằm vùng nên mới được newbie bác đặc cách cho e phát: mạnh dạn dự đoán 863 (Chắc sẽ về). Thank bác

111
thankyou

Đã hết giờ chọn số, mình đã lọc kết quả của mọi người chọn, sort rất dễ đối chiếu, chỉ cần có kết quả sẽ biết được người trúng giải. Mọi người cùng chờ so sánh với kết quả nhé :)

Ghi chú : Những ai bị tô màu vàng là phạm luật do chưa đủ điều kiện tham gia. N/A là ko chọn số.

EVENT mmo1-7.png

Đã hết giờ chọn số, mình đã lọc kết quả của mọi người chọn, sort rất dễ đối chiếu, chỉ cần có kết quả sẽ biết được người trúng giải. Mọi người cùng chờ so sánh với kết quả nhé :)

Ghi chú : Những ai bị tô màu vàng là phạm luật do chưa đủ điều kiện tham gia. N/A là ko chọn số.

View attachment 115323

Đã có kết quả : http://www.kqxs.vn/mien-nam/xo-so-lam-dong

Giải bảy kết quả xổ số Đà Lạt ngày 08/7/2018 là số 761

Không có bạn nào chọn 761 nên mình chọn sai số gần nhất và sớm nhất là số 767 (lệch 6 đơn vị) được bạn @lucky35 chọn tại #99

Và căn cứ Group hiện tại thì bạn @lucky35 đang thuộc group Senior Member nên giá trị giải thưởng của bạn là 0.2 ETH

Mời bạn @lucky35 báo danh nhận giải. Mình sẽ căn cứ theo điều lệ tại #1 để trao giải :)

Mình chỉ cách 21 con số:D Ôi 21 tr BTC của ta:(

Bác dalat ngày xưa hay chơi hyip với tụi mình mà bây giờ giầu phết nhỉ có ngành nào ngon ngon cho anh em theo với :D

Bác dalat ngày xưa hay chơi hyip với tụi mình mà bây giờ giầu phết nhỉ có ngành nào ngon ngon cho anh em theo với :D

bác dalat hông giàu thì ai giàu đây!? :eek::eek::eek: ... nghe "giang hồ" đồn hiện làm chủ lớn ở đà lạt :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chờ đến tết tây 2019, ổng tổng kết cuối năm 2018 là có event nữa!! :D:D:D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back