Help Tổng hợp tình hình Uploadable.ch

Thằng này dạo này có sức hút gì ghê gớm mà khách nó cứ đổ qua đây mua pre thế nhỉ :(, do ko có premium only nên buộc phải bỏ chiến acc pps của thằng này giờ lại ra thế này :confused: trong khi RG lại thất thu :mad:

Thằng này dạo này có sức hút gì ghê gớm mà khách nó cứ đổ qua đây mua pre thế nhỉ :(, do ko có premium only nên buộc phải bỏ chiến acc pps của thằng này giờ lại ra thế này :confused: trong khi RG lại thất thu :mad:
sao pac ko chơi nó vs RG luôn? lỡ RG ngon lại thì sao?

sao pac ko chơi nó vs RG luôn? lỡ RG ngon lại thì sao?
RG vẫn đang chơi và là host chính mà :D có điều thằng này chơi PPD mà khách cứ chạy qua đây mua nên hơi thất thu bên RG thôi :p còn thằng UCH này cũng chiến pps 1 thời gian nhưng ko có premium only nên ảnh hưởng cả sale của rg với acc ppd nên bỏ

các bác cho e hỏi những file màu đỏ là bị sao nhỉ?

vi phạm đó đừng cố xào nấu up làm gì không là bay acc đó

thể loại idol thường đỏ chót :D

Up dùm bác

Thằng này điều kiện để chơi pps là gì các bác nhỉ. em 2 ac 1 ac chuyển được một ac ko thấy chỗ chuyển nên muốn hỏi điều kiện của nó

Thằng này điều kiện để chơi pps là gì các bác nhỉ. em 2 ac 1 ac chuyển được một ac ko thấy chỗ chuyển nên muốn hỏi điều kiện của nó
Hình như hôm trước có nghe nó nói ra rule mới giống RG là acc mới phải chiến PPD đủ 1 số $ nào đó mới dc chuyển qua PPS

Đỏ là do tên file bạn đặt bị dính black list name file nhé, đổi tên file đi là hết hot
đẻ e thử làm cái xem nào

H rao bán acc PPS của uch được đấy nhỉ ^ ^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom