• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Secureupload.eu

a.e cho hỏi Scam có thể Remote được không. nếu được thì từ hot nào sang. thank!

Có bác nào hnay trong balance bị mất tiền không :D, mình hôm nay vào thấy balance mất hơn 30$ khó hiểu

Del file hơi bị bá đạo .

Thằng này tình hình sao rồi ae nhỉ không biết sao nhiều ae bỏ nó thế , thấy sao này no cheat sale hay sao mà kém quá ai bị vậy khong

nó dell file như sấm, lấy đâu ra sale, cung muon up pre nhưng thấy ko ôn các bác ah

Tình hình là mình dùng thằng này để leech và đã có biến. Rõ ràng nó bảo unlimited bandwidth mà mỗi ngày nó cho có 512 GB download o_O, và sau sang ngày mới thì nó ko refresh dung lượng được download :mad:. Bác nào biết cách giải quyết vấn đề này chỉ mình với, thanks. :(

Quên mất, mình login acc cả trên vps lẫn trên lap, và "Traffic available today:" ở trên lap vẫn còn nguyên, thỉnh thoảng refresh thì có đổi đôi chút không đáng kể, mà trên vps thì hết, có khi âm (âm thế ếu nào đc nhỉ??? o_O). Bác nào biết chỉ mình với :confused:

Tình hình là mình dùng thằng này để leech và đã có biến. Rõ ràng nó bảo unlimited bandwidth mà mỗi ngày nó cho có 512 GB download o_O, và sau sang ngày mới thì nó ko refresh dung lượng được download :mad:. Bác nào biết cách giải quyết vấn đề này chỉ mình với, thanks. :(
Quên mất, mình login acc cả trên vps lẫn trên lap, và "Traffic available today:" ở trên lap vẫn còn nguyên, thỉnh thoảng refresh thì có đổi đôi chút không đáng kể, mà trên vps thì hết, có khi âm (âm thế ếu nào đc nhỉ??? o_O). Bác nào biết chỉ mình với :confused:

up, các bác giúp với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,006
171,058
Latest member
bertatl
Back
Top Bottom