Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

spacejav

Newbie
Reactions
75
MR
0.000
Buy PREMIUM for 30 days Pay with Balance hết bao nhiu $ thế anh em ? chẳng thấy nó thông báo gì .

Hết 9$:binhsua06::binhsua06:

---------- Post added at 05:49 AM ---------- Previous post was at 05:48 AM ----------

mấy bố chơi chỉ nghi tới mình, tiền nhiều thì vui tiền ít bảo người ta cheat @@!

tìm hiểu nguyên nhân tai sao ban đâu nhiều bây h ít tiền thử xem, có lý do đấy

Nguyên nhân thì ai chả biết, làm gì mà nặng lời và lên mặt thế

---------- Post added at 05:53 AM ---------- Previous post was at 05:49 AM ----------

Lạ với RG luôn. Không publick link ref, sale thì hơn chục rồi mà vào mục Refferals lại có 1 thằng. không hiểu ở đâu ra

uxde_mmp

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Đây là thành quả sau khi nỗ lực 1 tháng cày cuốc, không là tép riu gì so với các pro ở đây, nhưng với newbie như em thì nó có ý nghĩa rất lớn, show cho ae newbie chiến mạnh RG thui hehehe

Alli

Newbie
Reactions
9
MR
0.002
Đây là thành quả sau khi nỗ lực 1 tháng cày cuốc, không là tép riu gì so với các pro ở đây, nhưng với newbie như em thì nó có ý nghĩa rất lớn, show cho ae newbie chiến mạnh RG thui hehehe

êu :(
em 1 ngày 1k dls chưa chắc đã có 1 sale :binhsua09:
bác có nhận đệ tử ko cho em theo học với :binhsua07:

hadoi

Junior
Reactions
55
MR
0.541
các bác cho em hỏi: bây giờ em để ppd vậy sau này mình chuyển wa pps thì nó có tính rebills của những tài khoản pre khi để ppd trước đó ko ạ?

ptuviet2012

Banned
Reactions
422
MR
0.000

Chúc mừng bác nhé :binhsua07:

FPT???:binhsua18::binhsua18:

khiếp quá, soi từng tí tẹo ai chả có lúc sai chứ. Bản thân tớ ko hay để ý cái lặt vặt và cũng rất ghét những con người nhỏ nhen để ý từng tí tẹo 1 như đàn bà!!!

nice ^^ đat > 5$/day theo mình là hết newbie rồi .

Last edited by a moderator:

huyetnhoc

Hero
Verified
Reactions
1,918
MR
0.009
Để chuyển từ PPD sang PPS thì phải đủ 10xu hả các bác??? chuyển từ ppd sang pps có tính phí ko vậy?:binhsua12:
chuyển từ PPD qua PPS không có tính phí gì hết:binhsua10:

các bác cho em hỏi: bây giờ em để ppd vậy sau này mình chuyển wa pps thì nó có tính rebills của những tài khoản pre khi để ppd trước đó ko ạ?
làm gì có chuyện đó hả bro nó chỉ tính rebills từ khi cậu đã trên PPS khi có người mua thì mới có rebiis

khiếp quá, soi từng tí tẹo ai chả có lúc sai chứ. Bản thân tớ ko hay để ý cái lặt vặt và cũng rất ghét những con người nhỏ nhen để ý từng tí tẹo 1 như đàn bà!!!

nice ^^ đat > 5$/day theo mình là hết newbie rồi .
Có nói gì về cái sai của cậu đâu. comment cho vui thôi
Mà cậu cũng nên nhớ Cậu cũng chui từ cái ấy của đàn bà mà ra đấy:binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week