Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Thằng RG này mấy bữa nay toàn lầm lẫn Rebill.
Có những files vừa up thì có Rebill luôn (mặc dù chưa có sale) còn những files đã có sales và một vài Rebill từ trước, vẫn còn sống nhăn thì chẳng thấy Rebill thêm nữa.
Mọi người có bị thế không?
Không hiểu thằng này nó chơi kiểu gì đây.
Rebill theo links rồi (giống RYU) chứ không theo ref nữa thì nó thế chứ chẳng nhầm đâu

Thằng này có cả auto rebill nữa,vẫn có file tháng nào cũng dính rebill

Rebill theo links rồi (giống RYU) chứ không theo ref nữa thì nó thế chứ chẳng nhầm đâu
ryu rebil theo link rồi hả bạn ? từ lúc nào thế sao mình k bít vụ này nhỉ từ hòi bị thằng ad ryu del hết ref nên cạch mặt ko thèm chơi nữa

Em mới thử chơi thằng này,các bác cho em hỏi ngu tý: Ở phần Download options có cái chỗ set Premium only files* nó bắt *If you want to use these settings, please create a ticket and specify your traffic sources. Em không hiểu là create a ticket nghĩa là sao? Với lại theo kinh nghiệm chiến PPS thằng này thì các bác thường set thế nào để có nhiều sale and rebill? Cảm ơn các bác trước!:)

Như vậy nghĩa là sao pro, làm ơn giải thích dùm mình kỹ hơn đc không?

Thanks!
Là thế này: Cơ chế tính sale thì khách hàng up pre trên link của bạn thì bạn đc hưởng sale, khi khách hàng đã có pre acc nhưng hết hạn họ vẫn dùng tài khoản đó nhưng renew pre acc trên link của bạn cho nên bạn được hưởng rebill. Thế thôi!

Là thế này: Cơ chế tính sale thì khách hàng up pre trên link của bạn thì bạn đc hưởng sale, khi khách hàng đã có pre acc nhưng hết hạn họ vẫn dùng tài khoản đó nhưng renew pre acc trên link của bạn cho nên bạn được hưởng rebill. Thế thôi!
Còn nếu renew acc trên link của người khác thì người đó được hưởng rebill đó phải ko bạn?

còn nếu nó up pre ko qua link nào hết bọn chủ host ăn hết khôn vãi đạn. bình thường up pre khi hết hạn thì cần gì qua link nào đâu

Rebill như mấy cậu nói thì bọn chủ host chén khoảng 80%, ae poster chỉ chia nhau 20% còn lại.
Kiểu này phải bye bye RG thui.

Rebill như mấy cậu nói thì bọn chủ host chén khoảng 80%, ae poster chỉ chia nhau 20% còn lại.
Kiểu này phải bye bye RG thui.
thế nếu bibi nó thì cậu chơi host nào ??? trước giờ hình như có ryushare là tính đủ cho a.e thui nhưng mà k có paygate ngon và ổn định ! giờ muốn sale nhìu chỉ có thằng RG với UL mà 2 thằng này cheat thì khỏi nói hehe !

Em mới thử chơi thằng này,các bác cho em hỏi ngu tý: Ở phần Download options có cái chỗ set Premium only files* nó bắt *If you want to use these settings, please create a ticket and specify your traffic sources. Em không hiểu là create a ticket nghĩa là sao? Với lại theo kinh nghiệm chiến PPS thằng này thì các bác thường set thế nào để có nhiều sale and rebill? Cảm ơn các bác trước!:)
Sao ko bác nào chỉ giáo cho em phát vậy?:oops:

Set pre thì thoải mái, còn muốn tăng thời gian chờ khi download phải show những nơi bạn post cho nó,nếu ok nó sẽ chỉnh cho bạn.theo kinh nghiệm thì không cần set gì hết vì rg nó giới hạn 1 ip down free dc 2 files /ngày tốc độ down rùa nên cũng dễ sale.còn nếu có site riêng hàng độc thì cứ việc set pre all files

hỏi ngoài lề tẹo, các bác đang sài tool gì để auto post

Thiếu gì cậu

PTUTools của golem.
toolkit của xiucoi
themaposter của freddy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,958
Latest member