Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Thông báo anh em upload = FTP thì chuyển qua FTP sever 5 upload sẽ hiện file

thằng rapidgator mở topic mới trên wju rồi .... hy vọng ngày mai tươi sáng :binhsua07:

bố này tám phải sợ đi đâu cũng gặp

Bác nào chuyển PPS thằng này được rồi vậy , em 18$ rồi mà chuyển mãi ko được ... nó bảo ghi titkit ( chả biết ghi sao cho ra hồn ngày 3-4 sale mà ko chơi PPS phí quá )

Last edited by a moderator:
bố này tám phải sợ đi đâu cũng gặp

Bác nào chuyển PPS thằng này được rồi vậy , em 18$ rồi mà chuyển mãi ko được ... nó bảo ghi titkit ( chả biết ghi sao cho ra hồn ngày 3-4 sale mà ko chơi PPS phí quá )

CHUYỂN BỀNH THƯỜNG NHƯ CÂN ĐƯỜNG HỘP SỮA

Em là em thấy thằng này nó lừa tình e rồi.đm mấy ngày đầu thì ngon vãi ra.bây h hình như nó ko cả thèm đếm down cho e,ngày đc lèo tèo vài đồng.đau hết chỗ ấy rồi các bác ạ.ko biết có nên cho nó quan hệ với mình nữa ko;))

Em là em thấy thằng này nó lừa tình e rồi.đm mấy ngày đầu thì ngon vãi ra.bây h hình như nó ko cả thèm đếm down cho e,ngày đc lèo tèo vài đồng.đau hết chỗ ấy rồi các bác ạ.ko biết có nên cho nó quan hệ với mình nữa ko;))

hehe e thấy là vài bữa rồi, dkm nhà nó thế mà tưởng nó trở thành tương lai cho anh em chứ x-(

Tinh hình là Rapidgator chưa cho up premium bằng paypal cũng như up trực
tiếp từ tài khoản nên việc kiếm được tài khoản premium là khó khăn với những bạn
chưa có thẻ VISA.
Mình đã đăng ký reseller của Rapidgator, ai cần voucher có
thể pm yahoo mình : reseller24h
Lưu ý
: Mình chỉ sell plan 90 days : 14.99$ (
Giá gốc 24.99$) qua Webmoney.
Cám ơn các bạn đã quan tâm!

Ai Test thử dịch vụ bác này đi nhá :binhsua08: :binhsua08: :binhsua08: :binhsua08:

Tinh hình là Rapidgator chưa cho up premium bằng paypal cũng như up trực
tiếp từ tài khoản nên việc kiếm được tài khoản premium là khó khăn với những bạn
chưa có thẻ VISA.
Mình đã đăng ký reseller của Rapidgator, ai cần voucher có
thể pm yahoo mình : reseller24h
Lưu ý
: Mình chỉ sell plan 90 days : 14.99$ (
Giá gốc 24.99$) qua Webmoney.
Cám ơn các bạn đã quan tâm!
Cậu này đang đi spam đây. Anh em cần thận kẻo lại ăn cam đấy. Trang chủ RG không thấy reseller + không có site + Chưa xác nhận seller với bác Shin+ nick thì mới lập Join Date :03-26-2012
Có 2 Post thì 1 post đây + 1 post bên mượn acc pre RG. Bác định lừa tình anh em à

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,904
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week