Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Vừa mới bán cái acc 20$ cho bác tuananh24. Hình như cái host này bị đâm sale hơi nhiều nhỉ.
* Chỉ cần cái pass là đổi luôn email lẫn pass, chẳng cần confirm gì cả, anh em cẩn trọng khi giao dịch và cho mượn nhé. :D

Vãi đái bảo mật của anh gà tồ

Vừa mới bán cái acc 20$ cho bác tuananh24. Hình như cái host này bị đâm sale hơi nhiều nhỉ.
* Chỉ cần cái pass là đổi luôn email lẫn pass, chẳng cần confirm gì cả, anh em cẩn trọng khi giao dịch và cho mượn nhé. :D

Ngược lại dù change pass và info rồi nhưng mỗi khi người kia upgrade hay change info gì là nó vẫn báo về mail cũ, hôm trước cũng sell cho 1 bác 1 acc chiến sale, bác ý up lên 6month nó vẫn báo về mail mình, có lẽ mình vẫn có thể chôm được cái acc cũ đó, nhưng làm người ai làm thế:D

Thằng rapidgator premium account bị limit download daily hả các bác :(

ờ cái này down tẹt,hoặc giới hạn nhưng mờ rất lớn nên mình chả down hết,tiện hỏi tí hơi lạc để: oron nó giới hạn down ko ? và down oron bằng jdownload ổn ko các bác?

down oron bằng jdown cũng tạm đc . nhưng oron nó giới hạn download . nó limit 3 ngày đc có 20 GB , nhưng thực tế tớ thấy thì 3 ngày còn chẳng đc đến 20 GB :))

down oron bằng jdown cũng tạm đc . nhưng oron nó giới hạn download . nó limit 3 ngày đc có 20 GB , nhưng thực tế tớ thấy thì 3 ngày còn chẳng đc đến 20 GB :))

vãi cả nhềnh, kiểu này thì làm sao mà kéo file về được :-ss
20GB 3 ngày thì làm ăn qué gì :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,909
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week