Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

sáng vẫn đăng nhập được giờ không đăng nhập được,hic tiền của 2 tuần gần 100$, các bác chỉ giúp mình giờ phải làm sao đây, công sức cày giờ đi toi rồi. ban acc có được pay không vậy các bác. đã pm support nhưng ko thấy hồi âm, thằng này ít nói hay làm khổ anh em.

sáng vẫn đăng nhập được giờ không đăng nhập được,hic tiền của 2 tuần gần 100$, các bác chỉ giúp mình giờ phải làm sao đây, công sức cày giờ đi toi rồi. ban acc có được pay không vậy các bác. đã pm support nhưng ko thấy hồi âm, thằng này ít nói hay làm khổ anh em.

nó ban ac là nó nghi ngờ bạn gian lận rồi ... chắc sẽ không đc pay chia buồn cùng bạn

lại bị nữa
đc 1 sale & 1 rebill.
Sale từ US lại refund. Lâu lâu đc cái toàn bị như vậy ko trời
5 lần y như nhau rồi

chuẩn đấy , mình chiến Lum gần 1k DL 1 ngày . Qua đây chưa được 100 .Newbie biết bao giờ lên 10$ qua PPS đây . Chụp cái proof bên ryu qua nó tl " it not true now ,to change a tariff plan you have to earn more than 10$ working on a PPD plan "
pó tay rồi , nó ghet newbie

:binhsua04:

chuẩn đấy , mình chiến Lum gần 1k DL 1 ngày . Qua đây chưa được 100 .Newbie biết bao giờ lên 10$ qua PPS đây . Chụp cái proof bên ryu qua nó tl " it not true now ,to change a tariff plan you have to earn more than 10$ working on a PPD plan "
pó tay rồi , nó ghet newbie

:binhsua04:
Contact,bữa mình contact trên wj phát dc change liền.
http://rapidgator.net/feedback/contact
Vô đây thử theo lời bác oron. :D

Last edited by a moderator:
dm từ sáng giờ kiếm đc 0.025 biết bao giờ mới chuyển plan dc, đưâ cái proof ngay 40$ voi ẽtabit cho nó mà nó *** chuyển nữa

bác nào có proof của rapidgator đẹp đẹp cho em xin 1 cái gửi qua PM được ko? em đang đi xin aff mà stats rapidgator của em hẻo quá :(

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week