Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Tức là giờ acc pre nó ko giữ file vĩnh viên nữa hả cậu
Nếu bạn dùng gói premium dưới 365 days thì nó sẽ xóa file nếu 60 days không có lượt download.
Nếu bạn dùng gói premium 365 days thì nó sẽ không xóa file nếu còn premium, nếu hết premium muốn giữ file 365 days nữa thì mua tiếp gói 365 days, gói này storage là 10TB. Nếu pro kiếm tốt thì có thể xin nó mở rộng thêm.

Mẹ nó tn đổi rule có 3 acc giờ nâng 365 cả 3 chắc toi

1 tháng cậu nhé
mọi người cho em hỏi, thằng này đổi số z thì khi nào nhận đc tiền vậy mọi người.tks

mọi người cho mình hỏi, nếu mình có được sale hoặc bill thì chỉ ở buổi trưa còn các thời điểm khác ko được như vậy có phải nó cheat ko nhỉ?

mọi người cho mình hỏi, nếu mình có được sale hoặc bill thì chỉ ở buổi trưa còn các thời điểm khác ko được như vậy có phải nó cheat ko nhỉ?
mình cũg giống bác.90% sale và bill của mình đến vào lúc từ 1-3h trưa

Tăng giá kinh vd :))

Nó lại vừa update các gói premium mới nữa rồi. Anh em check nhé.

Giá cao vãi ra, giờ thành mắc nhất trong tất cả các host rầu. Member chắc là nó bỏ đi hết quá :(
Không lẽ nó ép chuyển sang alfafile ?

Bọn này nó thay đổi giá liên tục, đíu biết đâu mà lần :))

Có ai sau khi RG nâng giá lên thì mớm như mình không, đặt biệt là site sale, lúc trước 1 ngày cũng 2-3 sale, còn h thì ko có gì lun.

Có ai sau khi RG nâng giá lên thì mớm như mình không, đặt biệt là site sale, lúc trước 1 ngày cũng 2-3 sale, còn h thì ko có gì lun.
giống mình ! éo bik đã xảy ra chuyện gì ! tuần này là tuần thứ 2 rồi ! chắc phải bye em nó kiếm em khác thôi ! có host nào paygate ngon mà lưu file lâu k các bác ?

mình bình thường mà nhỉ, chào mừng lễ lớn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,367
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back