Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

thằng này đang cheat sale đó ae , chuyển dl thì ngày nào cũng có sale , sang sale thì nửa tuần rùi ko có cái nào chỉ có 1 rebil , 1 refun. chán quá ryu thì limit, ex cũng điên điên , lumfile thì ftp mãi ko hiện file chả bít chơi host nào nữa, mong là ryu sớm trở lại T_T

thằng này đang cheat sale đó ae , chuyển dl thì ngày nào cũng có sale , sang sale thì nửa tuần rùi ko có cái nào chỉ có 1 rebil , 1 refun. chán quá ryu thì limit, ex cũng điên điên , lumfile thì ftp mãi ko hiện file chả bít chơi host nào nữa, mong là ryu sớm trở lại T_T

thì cheat nó lai sơ gì :))

ko đăng nhập đc, và link vẫn live
nó quỵt mình roài :((
exta thì mãi chẳng pay

ức vl. support nó nó chẳng nói gì, send độc cái mail new pass vẫn ko đăng nhập đc. nó ăn quỵt của mình roài :((
Ai ko chơi bán lại acc chơi đc PPS cho mình với, chiến lại

ức vl. support nó nó chẳng nói gì, send độc cái mail new pass vẫn ko đăng nhập đc. nó ăn quỵt của mình roài :((
Ai ko chơi bán lại acc chơi đc PPS cho mình với, chiến lại

chụp cái proof từ host khác nó chuyển qua PPS liền mà :D

Nếu acc nào đã chiến PPD 1 thời gian, ít nhiều gì cũng được thì xin nó chuyển PPS là nó ok ngay, proof không cần phải khủng đâu, 2 -3 sale cũng OK, mình chụp sale của Rapidshare :) ,Account mình 5 $ trong balance, xin phát được chuyển ngay :D

Hôm nay nó tắt cheat hay sao, sale khá khá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week