Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Update : do tiền nhiều quá (chủ yếu ăn rebills của mọi người) nên RG đã pay sớm cho a e tuần này. Tranh thủ mua mì gói để chiến tiếp. :)

bác nào cho e hỏi xíu.rg pay tuần 45 vào tuần sau. vậy nó chốt từ ngày nào đến ngày nào vậy các bác?

Nó ghi thế nào thì kệ bà nó, miễn sao nó pay đúng thứ tự cái list payout là được rồi.

Nó ghi thế nào thì kệ bà nó, miễn sao nó pay đúng thứ tự cái list payout là được rồi.
Thật ra các cậu cứ care nhiều làm gì, nó trả thì nó sẽ trả, còn nó có định scam hay thế nào cũng chịu kêu zời cũng chả làm gì được nó, nó cứ trả đều tiền tuần nào là vui tuần đấy rồi

Tuần vừa rùi mấy bác pay được kha khá chứ nhỉ -- không thấy bác nào kêu đói là vui rùi

Tuần nào nó cũng thanh toán đầy đủ đúng hạn là tốt rùi -- còn những thứ khác anh em mình có quan tâm tới cũng chẳng thay đổi được gì

:);):(:mad::confused::cool::p:eek::oops::rolleyes:o_O

Tiền thì lúc nào chả thiếu hả bác càng nhiều càng ít mà ^ ^

Móm 3 ngày liên tiếp rồi, có ai bị giống em không, nó cheat tập thể hay chỉ mình em không may mắn

Hiện tại HDD RG của m đã full 8TB cho mình hỏi PM thế nào để nó cho nó lên 16TB nhỉ. Mong bác nào đã PM thành công chỉ dẫn cho mình với . Thanks các bạn trước

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom