Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

thằng RG này thình thoảng cũng bị như ryu ngày trước có sale site mà ko có sale. mà site chỉ có link của mình. ae biết tại sao ko @@

còn tại sao nữa .. đơn giản là khi các bạn ghép bài .. có 1 bài nào đó nó sót lại là link của người khác .. có thể bài có 3 link nhưng link của bạn chỉ có 2 thui .. thì 1 số auto ghép nó cũng ko xoá đi

Không hiểu bạn nói đâm chọt cái gì ? Từ ngày chơi Ptu đến bh chưa biết đâm với cả chọt là cái gì luôn ý hí hí.

đang vấn đề rg hold tới 14-8, page trước có bạn nói chắc do ai đâm chọc nên mình hiểu ý bạn ấy là nói về cái đó

hihi hình như bạn ý lộn với VPS đâm *** hay cái gì đó rồi :rolleyes:

bớt nói nhảm đi bạn ơi, bạn ấy nói mấy người hỏi mua acc pss đâm chọc thì mắc mớ gì tới vps,

đang vấn đề rg hold tới 14-8, page trước có bạn nói chắc do ai đâm chọc nên mình hiểu ý bạn ấy là nói về cái đó

bớt nói nhảm đi bạn ơi, bạn ấy nói mấy người hỏi mua acc pss đâm chọc thì mắc mớ gì tới vps,
uk hơi nhảm :D . Nhảm thế thôi .

chưa khảo đã xưng, có thằng giật mình comt vội kìa

Vấn đề là em chẳng hiểu bác nói cái gì, còn nói thẳng ra 1 câu em mà có đâm chọc dù chỉ 1 lần thì em ăn cứ t bác, còn em chưa đâm lần nào thì bác ăn cứ t em. nói thế cho nhanh :D

P/s : em nhờ cày hộ acc vì em đé o thích mua acc của mấy bác tự ref rồi cày lên PPS, em mua về khác đé o nào em làm ref cho bác đó, mục đích e cần acc chỉ đơn giản là vì full cmn dung lượng rồi, phải kiếm acc mới để chơi, đơn giản thế thôi.

có cần email gì cho nó nữa không bạn, hay chỉ cần vào my sites điền domain vào đó là được
Cậu muốn add site vào RG thì Add domain vào trước rồi down file này về "Download validation file" ở đây : http://rapidgator.net/usersite/viewsites
Xong up file này lên host chạy site là thành công.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,534
Latest member
thaiduong115

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back