Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

mỗi hôm nó cho 1 cái sale .. còn toàn bill
nói chung là nhưng tài khoản mua sale của người khác .. nhưng nó kích vào gia hạn ở link của mình nó cũng cho về bill hết .. chứ không còn được sale nhưn trước nữa ... tình hình này mấy mà hết sale

mỗi hôm nó cho 1 cái sale .. còn toàn bill
nói chung là nhưng tài khoản mua sale của người khác .. nhưng nó kích vào gia hạn ở link của mình nó cũng cho về bill hết .. chứ không còn được sale nhưn trước nữa ... tình hình này mấy mà hết sale
có bill là thấm rồi :p bên ks chơi cả ngày có 3 cái 6$ ko rebill đến mai là ko sale ko bill

từ ngày bảo trì nó tắt cái auto cheat, được 2 ngày ngon lành. đến hôm nay lại thảm rồi, chắc đã bật lại :oops:
2 ngày vừa rồi mình có 7 cái sale nhé

chiến mấy tháng nữa rùi anh em mình kiếm cái hot nào mới .. tập trung ch
Từ ngày bảo trì lượt down thấy giảm một nửa còn sell/bill vẫn bình thường mới lạ ?

Công nhận là lượt download giảm 1 nửa .. còn những cái khác thì cũng có thể coi như bình thường

từ ngày bảo trì nó tắt cái auto cheat, được 2 ngày ngon lành. đến hôm nay lại thảm rồi, chắc đã bật lại :oops:
2 ngày vừa rồi mình có 7 cái sale nhé

mình mail vừa hỏi nó có cheat ko?o_O vừa bảo là nó có cheat,:mad: nó mail lại bảo nó không đếm thiếu sale nào cả :mad:

Tình hình là em định lao thân tàn vào PTU, em cũng có chút kiến thức về PTU kèm theo em làm hệ thống nên VPS bao la (VPS VN thôi) nên cho em hỏi bây giờ chơi rapidgator có còn kịp nữa hay ko đây :(

Tình hình là em định lao thân tàn vào PTU, em cũng có chút kiến thức về PTU kèm theo em làm hệ thống nên VPS bao la (VPS VN thôi) nên cho em hỏi bây giờ chơi rapidgator có còn kịp nữa hay ko đây :(
cậu ơi EU chứ VN có speed cao đến đâu thì cũng chất lượng VN thôi cậu

Thân đã tàn rồi đừng lao vào Ptu nữa, cố lao vào là đời tàn luôn đấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week