• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

đầu tư 15 củ ko biết bao giờ thu hồi vốn đây

1 tháng là thu rùi mà.
em vừa mua một bộ tổng thiệt hại 15 cụ mới đầu cũng run nhưng mấy hôm nay thấy ngon cứ chiều hướng này thi khả năng một tháng hoặc hơn là hồi vốn. chỉ tội đang lo ko biết có lâu dài ko hay bị thằng bán nó lấy lại thì toai

Tóm lại bác mua cái gì mất 15 củ, lên đây chửi nhau làm gì mất đoàn kết anh em mmo

mua của bác tiền ơi. 300 frum, 1 thame, 1 vps, 3 trang nguồn, 1 site tầm 250 đến 300 k. và một bài hướng dẫn các loại. có 5 củ về vay người nhà gom vào đầu tư phát xem đến đâu. mấy hôm nay thấy cũng khả quan

mở hàng ngày mới,hi vọng hết chuỗi móm từ đây :)
2013-10-31 46 (0$) 2 (18.9900$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 18.99$

Anh em giữ khòa khí và tuân theo rules forum!! Không nói tục chửii bậy! Đây là cảnh cáo dành cho các mem đã bị del post, các bác bức xúc buzz yahoo nhau nc.

mod nói quá hợp lý ai muốn chửi nhau đâu, chỉ tại có những thằng ngứa mồm hay ngửi (.) người khác nên mới chửi đấy chứ

mod nói quá hợp lý ai muốn chửi nhau đâu, chỉ tại có những thằng ngứa mồm hay ngửi (.) người khác nên mới chửi đấy chứ
Stop vấn đề này tại đây!! anh em tập trung làm ăn, không viện cớ tranh cãi! VỚi cách phát ngôn như vậy đủ cho tất cả cùng ra đảo từ 15 đến 30 day!!

Yêu cầu không tranh luận vấn đề này, đã có rules rất rõ ràng!

các pro giờ mua vps của ai z? chỉ mình với? azure giờ sài 3 ngày là die,chán quá
tình trạng chung rồi,có người còn die 2 con 1 ngày ấy

cuối tháng tươi,show cho nhảy thêm :D
2013-10-31 103 (0$) 3 (25.4850$) 1 (6.4950$) 0.0000$ 0 (0$) 25.485$

RG up ZOOM sao lỗi đỏ là sao các bác nhỉ?

RG up = gì là hay nhất vậy ? các pro

Up zoom úp ziết chi cho mệt nhỉ, mình úp bằng filezilla nó chạy ầm ầm, còn uploaded úp trực tiếp trên web luôn, chạy cứ như bị ma đuổi ấy =))

Up zoom úp ziết chi cho mệt nhỉ, mình úp bằng filezilla nó chạy ầm ầm, còn uploaded úp trực tiếp trên web luôn, chạy cứ như bị ma đuổi ấy =))
giờ up lên uploaded làm chi nữa :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,052
Latest member
sunwinvn
Back
Top Bottom