Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

bọn này cheat sale rồi cheat rebill các kiểu nhưng vẫn p công nhận sale nó vẫn là nhiều nhất về số lượng :))
2013-08-29 44 (0$) 5 (38.4750$) 2 (12.9900$) 0.0000$ 0 (0$) 38.475$
thà bị cheat mà nhiều tiền còn hơn ko bị cheat mà ít tiền đúng ko bác :D

anh em cho hỏi có cách nào chông del file không sáng mở mắt ra bị nó del 500 file đau điếng người ngại up lại quá :((

Nó del = lý do gì bạn? Nếu dmca thì chỉ còn cách reup :D
Còn nếu del do ko có người down thì mình nghĩ cũng chả cần nâng storage đâu tốn $ mà chả đc j :D

Tự mua bằng link của mình giá đó được pre 3 month đó

Mọi người cho hỏi, acc mình bây giờ login ko được.
Mình đã forgot pass, và đã dùng pass mới mà nó gởi mail để đăng nhập nhưng vẫn ko đc.
Nó bảo lỗi " Incorrect email or password"
Mình chắc chắn ko phải bị hack.
Hay là bị block acc nó cũng báo như vậy?
Ai có kinh nghiệm trong trường hợp này giúp mình với

Nó del = lý do gì bạn? Nếu dmca thì chỉ còn cách reup :D
Còn nếu del do ko có người down thì mình nghĩ cũng chả cần nâng storage đâu tốn $ mà chả đc j :D
DCMA đó cậu kô có người down thì up lại làm gì hix đầu tuần đang sale ngon lành hnay nó del phát đứng hình luôn buồn quá lại đúng cuối tuần nữa mới chết người
Mình up xxx có cách nào chống nó xóa vì copyright không mọi người

Nó banned đấy cậu .

Thật ko cậu? Chả hiẻu nổi, mình chơi nó đã được hơn 2 năm. Nó ban ko nói lời nào. Chả phạm rule gì cả. Liệu có thể xin nó unban lại dc ko cậu? Mình contact nó từ sáng rồi mà tới giờ chưa thấy gì

Thật ko cậu? Chả hiẻu nổi, mình chơi nó đã được hơn 2 năm. Nó ban ko nói lời nào. Chả phạm rule gì cả. Liệu có thể xin nó unban lại dc ko cậu? Mình contact nó từ sáng rồi mà tới giờ chưa thấy gì

Trước tớ cũng bị banned như thế, contact với nó nó sẽ cho lý do. Biết lý do banned là gì rồi mới biết là gỡ đc hay ko.

Trước tớ cũng bị banned như thế, contact với nó nó sẽ cho lý do. Biết lý do banned là gì rồi mới biết là gỡ đc hay ko.

Hi, thank cậu . mình chỉ thấy hôm qua, tự nhiên nó báo mail block mấy file của mình. Nói chung là block mấy file dmca, mà trước giờ nó block hay del file đều ko thấy gởi mail vậy.
Xong qua hôm nay thì ban luôn. Ko biết có gỡ đc ko nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week