Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Cách ngày mới được 1 con,hôm nay lượt down giảm quá

2013-04-26 17 (0$) 1 (6.4950$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 6.495$

mọi ng cho em hỏi sao hôm nay cứ FTP dc file nào lên lại bị tự delete:( chưa gặp bao h

Chơi movie hả, nó tự nhận dạng MD5 đó, change MD5 hay giải nén ra nén lại ( nếu là file rar ) hoặc nén lại nếu là file film :D

bạn set đúng rồi chờ nó paid thôi.

View attachment 24666
Em mới tập tành một chút RG chưa biết gì nhiều ạ (thật ra chưa biết gì). Em muốn hỏi ơi ngớ ngẩn là set thế này đã đúng chưa ạ? Tức là em chỉ có set mỗi cái từ ô 2,3,4. Thế mãi vẫn chưa thấy có pay về dù em đã đc hơn 15$ cả tuần nay rồi :(

Xin các bro giúp em sửa sai.

Chơi movie hả, nó tự nhận dạng MD5 đó, change MD5 hay giải nén ra nén lại ( nếu là file rar ) hoặc nén lại nếu là file film :D

ko phải movies mà là pic:( những bài kiểu như thế này hôm qua vẫn ftp bt mà , hôm nay chẳng biết sao nữa:(

- - - Updated - - -

nó báo vượt quá kích thước lưu trữ ,exceeded the storage size, mà mới làm dc 137gb

ko phải movies mà là pic:( những bài kiểu như thế này hôm qua vẫn ftp bt mà , hôm nay chẳng biết sao nữa:(

- - - Updated - - -

nó báo vượt quá kích thước lưu trữ ,exceeded the storage size, mà mới làm dc 137gb

bạn phải up pre nhé. Free user chỉ có 50 Gb thôi

bỏ mịa sao giờ ko mua được plan $ 12.99 USD/unlimited*** Storage nhỉ,click vào toàn báo lỗi trong khi các plan $ 12.99 USD/6 TB Storage vẫn mua được,ko biết giở trò gì mà tạo ra 2 cái giống hệt nhau,bằng giá tiền nhưng dung lượng lưu trữ khác nhau
Có bác nào gia hạn pre đợt này chưa cho ý kiến xem,ko mua được ulimited thì thôi chắc chia tay em nó quá

Last edited by a moderator:
xác cmn nhận, ko mua đc gói 12.99$ unlimited, chỉ mua đc gói 6TB, lần này thì căng rồi mấy bác ạ.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back