Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Thảm nào mấy hôm nay bớt SPAMMER hẳn,hóa ra các bác F5 nhiều quá nó ban IP .QUOTE Do not refresh the page manually, otherwise you`ll have to wait another minute to refresh the page.

Lại bớt thêm nhiều đối thủ :binhsua17:

Thảm nào mấy hôm nay bớt SPAMMER hẳn,hóa ra các bác F5 nhiều quá nó ban IP .QUOTE Do not refresh the page manually, otherwise you`ll have to wait another minute to refresh the page.

dung fake cũng éo vào được về nhà có F5 bao giờ đâu cũng thế éo hiểu nổi

Dear Partners, Payout to webmoney will be done on Friday 05-10-2012. Kind Regards,Rapidgator Support

Vẫn vào bình thường thấy có hiện tưởng khỉ gì đâu @@

Vừa bay sang đấy hỏi rồi, bên đó đang tắc đường. Nhân viên nó ko đi chuyển tiền đc. Tối thông đường thì tiền về tài khoản

Chụp cái ảnh về cho anh em xem ko lại bảo ăn tục nói phét

Vừa bay sang đấy hỏi rồi, bên đó đang tắc đường. Nhân viên nó ko đi chuyển tiền đc. Tối thông đường thì tiền về tài khoản

đúng là vãi đái con gà mái

vãi xe :binhsua24: .

Công ty của bọn RG ở cái mặt đường này. Cty nhất quyết ko mua xe bus để đưa đón nhân viên mà lại mua cho mỗi đứa 1 cái để đi làm cho tiện. Hôm nay có cái đám ma ông thông gia với bố vợ em thằng bạn thân của giám đốc RG, bọn nhân viên đi viếng đông quá nên mới tắc đường. May mình đi trực thăng nên ko ảnh hưởng gì :binhsua14:

Last edited by a moderator:
về rồi hay quá nhưng vẫn ko vào được vãi lều

Vừa sell phát điện thoại rung bật bật thích tê hết cả im 5 cò đã về kho :binhsua14:

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week