• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

có cách nào cho rapid ko del file ko ae, mình up lên premium rồi mà vẫn bị del rầm rầm

hjx nó del file vãi lều quá, xxx.. up premium cũng vậy

sao các bác bị del nhỉ :D

file mình 2 tháng chưa up pre còn k bị xóa :))

sao kỳ vậy, mình ngày nào cũng bị xóa vài file:(

Các bác chơi PPD ở thằng này có kiếm khá không? Sao nó cheat kinh khủng thế. Ngày chưa nổi 2$ với thằng nay. 2 host Letitbit và thằng rapidgator này, le thì được 400 lượt còn ông này với ông Deposit được hơn 100.

Bạn sẽ sớm thấy 400 lượt letitbit ko = 100 lượt của thằng này khi mà ef letitbit của bạn cứ tụt 5%/day :))

Các bác chơi PPD ở thằng này có kiếm khá không? Sao nó cheat kinh khủng thế. Ngày chưa nổi 2$ với thằng nay. 2 host Letitbit và thằng rapidgator này, le thì được 400 lượt còn ông này với ông Deposit được hơn 100.

cheat mạnh lắm. chuyển qua sale lại cheat sale

help help :binhsua36: các bác down thằng này bằng cái gì idm thì em ép vào nhưng ko đc
jdownload thì no permissions to write to hard disk :|

không chơi đc, không ai down cả :binhsua04:

[/QUOTE]
vậy mà chiến đấm ý trơi:))

down của thằng này ngon thật !

Announcements

Forum statistics

Threads
419,132
171,222
Latest member
Digital03