Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Chém à ? :binhsua160:

Lại vào không được này sao mà có sale được chứ hôm nay móm rồi

Vào bình thường :binhsua03:

Các bác chơi Gator có bác nào bị mấy thằng tiểu nhân đâm acc đến nỗi bị Gator nó banned luôn không? Cảm giác hình như mình đang bị đâm mấy hôm nay!!! :(

Các bác chơi Gator có bác nào bị mấy thằng tiểu nhân đâm acc đến nỗi bị Gator nó banned luôn không? Cảm giác hình như mình đang bị đâm mấy hôm nay!!! :(

Thi thoảng gặp những thằng đó. Nhưng mà không sao đâu bác, cứ contact cho nó là ok mà. với cả cứ làm việc chăm chỉ chứ như mấy thằng *** đó thì suốt ngày chỉ biết cắn trộm người ta không à

MÌNH ĐÃ KHÔNG UP GATOR HƠN 1 THÁNG VẪN CÓ Rebill ĐỀU NHƯNG KHÔNG HIỂU SAO THẰNG NÀY SÁNG CÓ BAO NHIÊU SALE THÌ ĐÓ CŨNG LÀ SỐ SALE CUỐI NGÀY LUÔN.
KHÔNG HIỂU CÓ ẢO KHÔNG

Cái thằng này có bác nào bị dính cái kiểu Copyright infringement chỉ xóa có 1 file trong folder không? Mình toàn bị kiểu đó, thấy nó bắt đầu hơi bựa.

MÌNH ĐÃ KHÔNG UP GATOR HƠN 1 THÁNG VẪN CÓ Rebill ĐỀU NHƯNG KHÔNG HIỂU SAO THẰNG NÀY SÁNG CÓ BAO NHIÊU SALE THÌ ĐÓ CŨNG LÀ SỐ SALE CUỐI NGÀY LUÔN.
KHÔNG HIỂU CÓ ẢO KHÔNG

CHUẨN !!! Thường sales và rebill mở mắt ra là thấy, nhắm mắt đi ngủ và khi tỉnh dậy vẫn vậy nhưng thi thoảng cũng lác đác xuất hiện thêm trong ngày, đấy là mấy a e mình gà thôi còn các Pro vẫn đều đều hàng giờ :)

Cái thằng này có bác nào bị dính cái kiểu Copyright infringement chỉ xóa có 1 file trong folder không? Mình toàn bị kiểu đó, thấy nó bắt đầu hơi bựa.

Mình bị thế này lâu rồi, rất hay gặp, bài gồm nhiều parts nó thường chỉ xóa 1part, thế mới đểu chứ :)

Mà có ai bị như mình ko, vẫn rdp EU mình xài từ lâu, acc RG premium mà tự nhiên mấy hôm nay add vào để JDL mà ko được, toàn báo Invalid Account ???

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week