Help Tổng hợp tình hình Oboom & Cảnh báo Oboom là Cloudzer

ngay tựa đề đã cảnh báo rồi còn gì :D

chỉ làm ăn chộp giật thôi, giờ éo biết tin thằng nào mà chiến @@

Nó bảo chuẩn bị paid rồi mà, within 48 hours
Nó PAID rồi đấy, hơn một tháng trời, chắc vẫn muốn lôi kéo a e chơi cho nó thêm rồi mới bùng hẳn !!!

rq 3-7 vẫn open :(

Thằng này Scam rồi... !

Mình còn ít data ở oboom cần leech về.. Anh em nào còn acc pre thì có thể sell rẻ lại hoặc cho mình thuê vài ngày backup cái data với... (PM Inbox)

Thanks

Thằng này Scam rồi... !

Mình còn ít data ở oboom cần leech về.. Anh em nào còn acc pre thì có thể sell rẻ lại hoặc cho mình thuê vài ngày backup cái data với... (PM Inbox)

Thanks

Úp cho cao thủ võ lâm vào đọc

Acc mình nó ko chịu pay... Hỏi thì nó Ban mất rồi... Giờ cần mua acc Pre vài ba hôm để backup thôi :D
Sao lại bị ban cậu? Hỏi về cái gì mà nó ban? Trên đây cũng nhiều người đc pay rồi, mà có bác del hết file ko chơi nữa nó vẫn pay mà. Trước nó ko chịu paid mình cũng mail hỏi nó nó vẫn trả lời bt mà. Sau đó mình cũng đc pay.

Sao lại bị ban cậu? Hỏi về cái gì mà nó ban? Trên đây cũng nhiều người đc pay rồi, mà có bác del hết file ko chơi nữa nó vẫn pay mà. Trước nó ko chịu paid mình cũng mail hỏi nó nó vẫn trả lời bt mà. Sau đó mình cũng đc pay.

Ko hiểu ai đủ điều kiện để nó paid? Chắc nó paid cho dưới 100E? Email nó nó ko trả lời, request từ hôm 18/8 mà nó éo paid cho, sai lầm khi dính vào cái của nợ này..

xèng thì không về, email nó cũng không trả lời, nó gửi mail hứa hẹn với kêu 48h có xèng thì cũng khá lâu rồi.

Ko hiểu ai đủ điều kiện để nó paid? Chắc nó paid cho dưới 100E? Email nó nó ko trả lời, request từ hôm 18/8 mà nó éo paid cho, sai lầm khi dính vào cái của nợ này..
Bạn rq nhiều ko? Mình cũng chẳng rõ cơ chế paid của nó ntn.

Bạn rq nhiều ko? Mình cũng chẳng rõ cơ chế paid của nó ntn.
Cụng tương đối cậu, chắc là nó cam quýt luôn đây, nó chả ngu gì paid cho mình đâu, nó paid cho mấy cái nhỏ nhỏ lấy lòng thôi. Đậu má thằng cờ hó, ai đc paid rồi thì nên off đi, thằng này dở tính c-h-ó ra rồi

WJunction có cả tỷ host mà ko có thằng nào tử tế à ?

Mà vụ cheat thì nghe nói là cũng vì bị card fraud nên nó mới shave. M đang tập tành chơi ebook với thằng oboom. Website đẹp, mạng nhanh, tiền ít nên kệ CM =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom