Help Tổng hợp tình hình Keep2share - Fboom

ai chiến akiba thằng này chưa có acc thì pm tớ sell nhé :D

sao link invite-code không vào dc nữa ah?

vậy mà trên forum akiba thằng admin nói chấp nhận host này phi lợi nhuận v~ thật
Nó cho mình 3 month pre và 1,8tb mà giờ mới có 1 sale 7,77 $.nó hợp đồng với nhau rồi,chứ bị member nó kêu ca vãi sit thế mà nó vẫn bắt dùng,upload thì giới hạn,file nhanh chết,hay nuốt rebill,phổ biến quá càng dễ bị đột tử

nghe các bác nói e té đái, thế mà e định chơi mỗi k2s . đến hiện tại thì host khác rút rồi còn k2s chưa có sale nào. chắc nghỉ akiba luôn

http://moneyplatform.biz/site/affiliate.html

cái này login kiểu gì vậy các bạn?

nick k2s login vào không được, forgot cũng không login được (nó có gửi link về mail để đặt pass mới nhưng sau đó vẫn không login được)

mình có login vào link ấy nhưng cũng không được, chắc acc đó admin chưa kích hoạt hay bị gì gì đó. acc đó mình reg ở k2s

mình reg lại acc khác ở moneyplatform.biz thì nó bảo chờ 48h để kích hoạt nhưng sáng nay đã được luôn rồi

Keepshare không có chổ điền Z hả các bác? Em đăng kí acc, click vào affiliate thì nó sang trang moneyplatform. Đăng kí nick với cùng email dăng kí bên k2cc thì nó báo email đã đăng kí, mà log vào thì ko được. Bác nào chỉ giùm với.... ;););)

Keepshare không có chổ điền Z hả các bác? Em đăng kí acc, click vào affiliate thì nó sang trang moneyplatform. Đăng kí nick với cùng email dăng kí bên k2cc thì nó báo email đã đăng kí, mà log vào thì ko được. Bác nào chỉ giùm với.... ;););)

Vào moneyplatform.biz để đổi bạn ạ, phần payment đó. Đợi nó activate acc mới vào đc :D

thằng này invite ko cho nữa xin mãi mà éo rép :D đành móc túi
Cậu định chiến keep2share hả mình gửi link aff cho

Approved là paid rồi. Bạn không thấy Z thì hãy check lại rồi có gì email support nó nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom