Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

thêm 1 nồi cơm từ anh RAPIDGATOR sắp ra đi

chán vãi nhòe

Rator sắp đi hả bác, em mới cho thằng này vào Blog mà nó ngu ngu bắt em show Profile mới cho PPS, ngộ vãi, ko có chỗ để chọn chế độ :D

Rator sắp đi hả bác, em mới cho thằng này vào Blog mà nó ngu ngu bắt em show Profile mới cho PPS, ngộ vãi, ko có chỗ để chọn chế độ :D

Nó không ra đi nhưng chế độ của nó khiến mình muốn dứt áo ra đi

30% sale , 10% Rebill . Hết muốn chơi

khó mà tìm được công việc nào thu nhập cao và nhẹ nhàng êm ái như anh RON

snghi sai lầm đó ông ;) Or chỉ có thể là 1 chút may mắn thôi.. thoát ra khỏi PTU tôi thấy nhiều điều thú vị lắm.. Hiện h ko cần PTu tôi đã có doanh thu ổn định = 1/2 ngày trước mà ko phải lo lắng là sẽ bị cái này cái nọ như PTU ;)

snghi sai lầm đó ông ;) Or chỉ có thể là 1 chút may mắn thôi.. thoát ra khỏi PTU tôi thấy nhiều điều thú vị lắm.. Hiện h ko cần PTu tôi đã có doanh thu ổn định = 1/2 ngày trước mà ko phải lo lắng là sẽ bị cái này cái nọ như PTU ;)

Ngày nào ông còn lên cái thread này nghe ngóng là oron có pay hay ko thì chưa thoát ra khỏi PTU đâu :D
Có giỏi thì xóa hết file đi và off luôn thì hả nói.

Nó không ra đi nhưng chế độ của nó khiến mình muốn dứt áo ra đi

30% sale , 10% Rebill . Hết muốn chơi

Ơ đệch, tưởng 50 50, nó mới đổi à bác, mả cụ nó, điêu vật. Mềnh tối qua làm quả profile hết cả hơi để bảo nó chuyển qua PPS

Ngày nào ông còn lên cái thread này nghe ngóng là oron có pay hay ko thì chưa thoát ra khỏi PTU đâu :D
Có giỏi thì xóa hết file đi và off luôn thì hả nói.

nhất thiết là phải xóa file à cậu. Vì oron đang còn găm 1 số tiền khá lớn. có thêm số tiền đó là vốn làm ăn lại tăng lên, vì sao lại ko nghe ngóng hả . còn tôi nghỉ hay ko nghỉ chắc chỉ người bạn làm cùng tôi là hiểu ^^

Cái đệt gì nữa đây ?

Download with oron accelerator and get recommendation offers.

thử down 1 linh đi bà con

chẳng biết các pro kiếm tiền ngoài đời dễ thế nào

lương nhà nước ba cộc ba đồng , bon chen chưa lên nổi 7 số 0 :binhsua45:

Last edited by a moderator:
Cần tiền nên quyết định bán thân cho tất cả người mẫu có nhu cầu vui vẻ ;)) (Yêu cầu người mua phải có ngoại hình chuẩn, chân dài gần tới nách, gương mặt dễ nhìn, ná như Trương Tử Di là tạm ổn, các thứ khác tính sau .....)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom