Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

Anh OR này đang rửa tiền đây,cái vụ 11$ được 3$ thấy lâu roài,staff người thân nó thiếu gì sao phải add của thằng reseller nào

http://www.xbiz.com/news/150414

Bài báo nói về Oron kêu gỡ bỏ một phần lệnh đóng băng để lấy ra số tiền là $375,000 cho việc thanh toán các hóa đơn để duy trì hoạt động của host, vì mọi hóa đơn tới thời hạn 30/06. Luật sư của Oron cũng nói thêm về sự ko hợp pháp việc đóng băng tài sản của oron khi mà cty của oron ở HK và khách hàng chủ yếu là châu âu, Nga. Mỹ chỉ chiếm 1 số nhỏ ... v.v ... Anh em tự đọc tiếp nhé.

Last edited by a moderator:
Nếu đầu tháng sau chúng ta ko đc Pay thì số phận đã rõ đồi đấy. Anh em mình cùng nhau xóa file nó kiếm host khác chiến nào.

cuối tháng mà các anh ORON , RAPIDGATOR đồng loạt ko giả tiền thì em ăn bằng gì :binhsua24:

ngay đến host ghẻ filehost cũng găm vài xu lẻ luôn :binhsua16:

2012-06-23
$25.15PENDING

Tiền đóng băng đó là tiền PP găm từ lâu mà,trước đó dù không lấy được tiền này anh ý vẫn pay mà,đợi đầu tháng xem có lengkeng không nào,cố lên anh RON

Cho vào Google đọc cũng chưa hiểu ý chính là gì....bà con ai hiểu ý chính giúp em với :-s. Dịch đi dich lại chỉ thấy noi về đóng băng, kiện tụng....chứ thực tế ko bít phần thắng đang nghiêng về ai...và Oron còn cửa không :binhsua18::binhsua16:

Giờ còn 3 hình thức nhìn có vẻ lanh tanh bành quá, xác xơ quá....mong sao hết mùa Euro đi vào làm việc sẽ chỉ còn 2 hình thức là PP và CC :)

CC chỉ có tác dụng cho Remew. Còn mua mới ko thấy đâu nhé các bạn hiền

Chính thức bỏ CC tiếp. Gần chết đến nơi mà anh Ron vẫn thích chơi trò cũ, Add vào và bỏ ra...

có thể thay ra thay vào là bài tập thể duc của OR nên có thể thông cảm. mà hình như 03/07 là oron khai tử đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week