Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

để xem. Hum wa có 3 con Reseller 9.39$ . Canh 1 tháng sau có đụng đc 3 con này lại ko :binhsua33:
Nếu Reseller hum nay mà đc ăn rebill tháng sau thì chả có rì phải bùn nhỉ :binhsua35:

để xem. Hum wa có 3 con Reseller 9.39$ . Canh 1 tháng sau có đụng đc 3 con này lại ko :binhsua33:
Nếu Reseller hum nay mà đc ăn rebill tháng sau thì chả có rì phải bùn nhỉ :binhsua35:
qua cũng có 2 con resell để xem tháng sau thế nào !!

Có thể có, có thể không mà. Có thể bằng PP có thể không mua bằng PP là 1. Có thể người dung PP để auto Rebill nhưng cũng có người cance chế độ đó. Như mình đi mua, lúc click pay no sẽ hiện lên thông báo mình thường vào cance đi luôn. Nhưng đa phần Tây nó hay để :)

Các bro cho e hỏi,hum qua em sell được 2 cái $24.95(RENEWAL) và $9.95(link dl) sao lại là $ nhỉ,e tưởng giá này là Euro chứ và trong tai khoản nó chỉ cộng cho $10.4700 không bằng con hôm nay $29.44(link ref) được $16.1920.Bọn này ăn gian trắng trợn quá,ai gặp TH trên chưa?

Các bro cho e hỏi,hum qua em sell được 2 cái $24.95(RENEWAL) và $9.95(link dl) sao lại là $ nhỉ,e tưởng giá này là Euro chứ và trong tai khoản nó chỉ cộng cho $10.4700 không bằng con hôm nay $29.44(link ref) được $16.1920.Bọn này ăn gian trắng trợn quá,ai gặp TH trên chưa?

nó cho bao nhiêu thì nhận và đừng ý kiến với nó ko lại ăn ban đó bạn :D bán con 53$ cho 9$ cũng là chuyện ko bàn cãi với oron

ăn gian thì ăn có hệ thống chứ ăn lẽ tẽ của bạn làm gì ..................
mình thấy nó ko có vấn đề gì cả ^^"

Con kiến kiện củ khoai thôi :binhsua36::binhsua36::binhsua36: Cắn răng mà cày dù sao thì ORON vẫn khá là ngọt :binhsua30:

Đã từng bán được acc 1 năm và ăn 2.98 $ :). Phàn nàn cũng bằng thừa và dễ bị hiểu nhầm lắm. Tốt nhất với Oron chỉ nên chiến tam và ko nên để cao quá vì có thể gặp nhiều vấn đề còn khó hiểu hơn đó.

Thật là bó tay với bác oron.3 hôm không có sale nào được hôm có 2 sale thì lại bị ấm ức vậy đó.các bro chơi download có ngọt không?em chơi 1 ngày không có sale nó giảm 2% có 1 sale 11$ thì chỉ giữ % đứng yên,2 sale trở lên thì mới tăng 1 đến 2%,sale được nhiều hơn thì nó nhảy lên mấy % nữa không hiểu các bác lên 40,50,100 bằng cách nào.và nếu bây giờ em chuyển về dl nó cho 2% như ban đầu hả các bro

hôm nay threat này vắng vẻ nhờ,mấy bác tay to đi nghỉ mát cả rồi sao đấy :binhsua38:

Thật là bó tay với bác oron.3 hôm không có sale nào được hôm có 2 sale thì lại bị ấm ức vậy đó.các bro chơi download có ngọt không?em chơi 1 ngày không có sale nó giảm 2% có 1 sale 11$ thì chỉ giữ % đứng yên,2 sale trở lên thì mới tăng 1 đến 2%,sale được nhiều hơn thì nó nhảy lên mấy % nữa không hiểu các bác lên 40,50,100 bằng cách nào.và nếu bây giờ em chuyển về dl nó cho 2% như ban đầu hả các bro

4 sale đang hí hửng tăng rank mà nó giảm phát 5 rank nè :binhsua46:

Hùi kia thử chuyển ppd , rank 88% tưởng ngon, chơi điên cuồng, ai ngờ nó tụt dốc ko phanh xuống 40%. hoảng quá lướt lun. Nói chung là rất khó chơi zi bác 0ron này. Pps cho lành.

Hùi kia thử chuyển ppd , rank 88% tưởng ngon, chơi điên cuồng, ai ngờ nó tụt dốc ko phanh xuống 40%. hoảng quá lướt lun. Nói chung là rất khó chơi zi bác 0ron này. Pps cho lành.

hôm sau tụt luôn xuống 40% hả bro,hay tụt dần dần.1 tuần thử cảm giác mới cũng đâu có thiệt mấy đâu nhỉ :binhsua38:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom