Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

up được nhưng ko down đc đồng chí ơi

Mở Firefox lên tìm sock hoặc Proxy ( nên tìm Proxy vì live lâu hơn) rồi fake IP trên firefox ===>>> Down và Up bình thường. Khi nào thấy Sock hoặc Proxy yếu thì thay con khác. Chú ý với các bạn hiền là không dùng tool để fake nhé. Thay đổi luôn địa chỉ IP để remoter là lại phải support reseller để mở ra đấy nhiều khi còn die hẳn nhé :d

Thanks !

Mở Firefox lên tìm sock hoặc Proxy ( nên tìm Proxy vì live lâu hơn) rồi fake IP trên firefox ===>>> Down và Up bình thường. Khi nào thấy Sock hoặc Proxy yếu thì thay con khác. Chú ý với các bạn hiền là không dùng tool để fake nhé. Thay đổi luôn địa chỉ IP để remoter là lại phải support reseller để mở ra đấy nhiều khi còn die hẳn nhé :d

Thanks !
cơ bản là khi down nó có đạt được tốc độ như khi down = jdown trên vps ko a
khi thay sock hoặc proxy như thế thì mình down = trình duyệt hay jdown, idm

cơ bản là khi down nó có đạt được tốc độ như khi down = jdown trên vps ko a
khi thay sock hoặc proxy như thế thì mình down = trình duyệt hay jdown, idm

Mình down con mình vẫn thây được 8-12M/s bằng firefox

Proxy cu choi con US hoac BR, cỗng 3128
Sock US. ma Sock nhanh die lam

làm đc rồi bác ơi
e add thẳng proxy vào jdown rồi kéo
ko biết proxy này có live lâu ko nữa
mà tại sao phải là cổng 3128 vậy bác, nó sống lâu hơn ah

làm đc rồi bác ơi
e add thẳng proxy vào jdown rồi kéo
ko biết proxy này có live lâu ko nữa
mà tại sao phải là cổng 3128 vậy bác, nó sống lâu hơn ah

Ừ theo kinh nghiệm của mình thì cổng 3128 nó ổn định nhất. Cổng 80 hoặc 8080 thì có thể nhanh hơn nhưng nhanh die :d

mẹ nó tự nhiên ban ip vps của tui rồi. Đang đói mà gặp toàn xui xẻo

Làm theo hương dẫn bên trên không ảnh hưởng gì khi bị chặn cả. Down và Up tốc độ bình thường, chỉ bỏ ra độ 10 phút để kiếm con Proxy trâu chó thôi

---------- Post added at 06:38 PM ---------- Previous post was at 06:36 PM ----------

nó sắp pay lun rồi đấy , sứong tóa

Chắc oron không có thời gian để Pay đâu cậu vì còn đang rất bận cheat và nghiên cưu Payment. Mai 1/6 chắc mỗi acc được tặng một quả bóng bay. Anh em chuẩn bị nhận hàng nhé.

bác chiến thế nào ấy chứ. sao tôi ngày nào cũng 4 5 con đều đều nhỉ. khổ cái ko pay đều thôi

Anh em cho mình hỏi oron giờ còn mở cho người mới không nhỉ. Nếu không thì có anh em nào còn acc không dùng đến bán cho mình với.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week