• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

Cơ bản làm cho nó nhưng mà có paid tiền ko là vấn đề quan trọng :)

có cái nick forumophila mà ngại up oron, ko biết có ăn đc ko nhỉ các pro?

bác nào nắm bắt đc thông tin thanh toán mới nhất từ anh Rôn thì lên hàng cho anh em update với nha

trong 10 ngày gần đây có ai đc pay tiền ko ? mình đc Approved đã hơn 2 tuần rùi mà chưa pay nữa. Hix

trong 10 ngày gần đây có ai đc pay tiền ko ? mình đc Approved đã hơn 2 tuần rùi mà chưa pay nữa. Hix

Một số người request lúc trước chưa paid, số tiền vừa kiến được thì quá lớn, có người cả 1000$ thì bất ngờ bị banned. Như vậy có gọi là scam không ta?
Anh em tạm thời án binh đi, đợi nó paid rồi cày tiếp, không thôi nó thấy tiền nhiều lại banned tụi mình.

ừk. 1 acc của tôi mới pay thứ 3. còn acc phụ cả tháng chả thấy tiền đâu

Bác nào được Paid thì thôi còn bác nào ko đc Paid thì đã rõ rồi nhé. Đừng cày cho nó nữa, cứ để yên đó, chừng nào nó Paid thì cày tiếp. DCM nó.
:binhsua76:

Các bạn có biết thằng nào chơi sale giống như oron không?

Host nào mà có thông kê chi tiết như oron: file nào đc sale, refe link, ....

Đợi paid hoài ko thấy paid, chuyển host chơi anh em ơi.

Các bạn có biết thằng nào chơi sale giống như oron không?

Host nào mà có thông kê chi tiết như oron: file nào đc sale, refe link, ....

Đợi paid hoài ko thấy paid, chuyển host chơi anh em ơi.
hotfile .

=))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom