Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

paypal86: cho e xin vào inbox e làm nguồn vs a

dunghoi: han che post full nghĩa là ko nên chiến movies hả a, vs lại fr nước nào táng fim nước đó hay là táng thể loại mình chơi thôi ạ

Tuy forum cậu. Nó cho chiến thì cứ chiến miễn là không Ban. Vì máy site tiếng Anh quá nhiều người cạnh tranh phim hầu như toàn post đi post lại của nhau. Người mua cũng chủ yếu từ mấy nước phát triển thôi. Cứ máy nước đó táng là có hàng. vừa đỡ lượng cạnh tranh và bài post ít bị đề, view cũng ổn

gần 1700dl mà có 2 sale đây này =)) hãm vãi

---------- Post added 05-16-2012 at 12:11 AM ---------- Previous post was 05-15-2012 at 10:51 PM ----------

có anh em nào cần forum chiến ORON ko ? có mây con forum cùi cũ ghẻ sale ngon

Bác send inbox cho em nhé, thanks bác nhiều

---------- Post added 05-16-2012 at 12:11 AM ---------- Previous post was 05-15-2012 at 10:51 PM ----------

Bạn send cho mình qua inbox với.
Đã thanks.

Ham hố tí . Cho mình xin forum chiến ORON với :binhsua38:

Sao dot nay lai Pay sang nhi. VUa nhan duoc Payment luc 11h. Bon nay dinh ko di ngu a ?

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

Chơi Facebook sướng hơn hả :D

Choi gai la SUONG hon tat ca =)) =)) =)) =))

Pay lúc trưa rùi, tình hình chắc 1 tháng giờ được pay có 2 lần thôi, vậy cũng được:binhsua43:. Nhớ khi xưa 1 tuần 3 lần mà ngất :binhsua46:

We tried to pay you via WebMoney today but your WMZ purse is over the limit. Please increase the limit
and request again.

đến khi lãnh đc chắc chết đói mẹ mất

We tried to pay you via WebMoney today but your WMZ purse is over the limit. Please increase the limit
and request again.

đến khi lãnh đc chắc chết đói mẹ mất

ví mini bị full . Một ngày ví mini nó cho giao dịch tối đa 200$ thôi ai bảo cậu nhiều tiền :binhsua38::binhsua38::binhsua38:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,873
172,951
Latest member
maruo22

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom