• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

Tình hình là đợi ga to scam nốt rùi đi nhảy lầu

vậy thì đi chít đi nhá bác :binhsua32:

- - - Updated - - -

Đã bước sang ngày thứ 32 sau khi requested mà chưa thấy động tĩnh gì, có lẽ sự thật phũ phàng sắp ập xuống đầu !!!

em cũng rq ngay 27-7 đây, còn 3 cú nữa ~ 1k haha.....huhu :binhsua29:

Các bác lăn tăn gì nữa?
Chuyển host khác mà chơi thôi, trước mắt extabit vẫn pay đều, bỏ netload lại đã. Nó ko pay, ko thông báo gì mà nhiều bác thấy vẫn post, vẫn đâm đầu vào là sao :O

Các bác lăn tăn gì nữa?
Chuyển host khác mà chơi thôi, trước mắt extabit vẫn pay đều, bỏ netload lại đã. Nó ko pay, ko thông báo gì mà nhiều bác thấy vẫn post, vẫn đâm đầu vào là sao :O

than xíu cho đỡ bùn mà, chứ chuyển nhà rồi , mấy a đâm đầu chắc toàn mí anh bên wj

Đã bỏ nó 4 hôm nay nhưng khổ nỗi $ vẫn có đều. Đệch mẹ nó

ai biết mail support của nó k?

Đã support rất nhiều lần. ngày xưa support mail: [email protected] ;)). Bây giờ ko thấy nó trả lời nữa, đã lên site support rất nhiều ticke trong page support của nó và chỉ là sự im lặng, Thằng này không khác gì thằng Ugot ngày xưa. Chỉ cho nó bãi cứ t là đẹp

- - - Updated - - -

Và đây là kết quả sau rất nhiều đợt xỉ và:

[SIZE=-1]Hello,

please use another payment methode at the moment, because of
some technical problems with Paypal.

http://www.netload.in/index.php?id=5
[/SIZE]

If you have any further questions, please don’t hestitate to contact us. Thank you for using netload. Best Regards, Volker ICQ: 747-034 netload support Team www.netload.in

Cái đệch tiền hôm nọ có quay về acc không mà request,có mỗi 2 cái là paypak và moneybookers đều điếc cả rồi thì biết nhận bằng cái gì

Bây giơ gui mail cancle request đi đợi 30 ngày sau nó mới pay ak.. nản ...nản. Ai có mail support cho xin với

gửi mail cancel làm chi bác. bác tính làm j vậy chỉ em với

Thì mấy cái rq bằng PP nó đang đỏ lòm mà sắp đến ngày rồi. trong khi nó bảo PP đang lỗi và sử dụng 1 yêu cầu khác bằng 1 hình thức khác, đang nghe ngóng xem hình thức khác có ai được pay chưa thì mình bảo nó cancel cái kia đi cộng tiền vào Bank để mình yêu cầu 1 vé mới bằng hình thức khác (má, lại chờ 30 ngày sao). Đến ngày 30+1 phút nó lại lỗi thì méo mồm, nói chung éo chơi với nó nữa.

em rq ngày 27 hơn 30 ngày rồi nè mà nó có Done đâu, mà cũng vậy, kệ mịa nó pp nó ok thì nó pay ko thì tính sau, giờ cancel nữa xong rq lại 30 ngày nữa. biết chừng nào mới xong

em rq ngày 27 hơn 30 ngày rồi nè mà nó có Done đâu, mà cũng vậy, kệ mịa nó pp nó ok thì nó pay ko thì tính sau, giờ cancel nữa xong rq lại 30 ngày nữa. biết chừng nào mới xong

Thì thế, vấn đề giờ là hại não suy nghĩ ;)) và suy đoán

Reques Money Bokie từ ngày 24 đến giờ chưa về , ỏ đó mà ngôi hóng paypal nó Quịt rồi

Pro này giống như e, requested = Paypal đúng 27.7, hôm nay hơn 30 ngày rồi có thấy động tĩnh gì đâu !!!

Pro này giống như e, requested = Paypal đúng 27.7, hôm nay hơn 30 ngày rồi có thấy động tĩnh gì đâu !!!

"Payments currently can delay up to 30 business days" 30 business days không tính thứ 7 và chủ nhật nha ae,1 tuần được có 5 business days đợi dài cổ luôn :(

"Payments currently can delay up to 30 business days" 30 business days không tính thứ 7 và chủ nhật nha ae,1 tuần được có 5 business days đợi dài cổ luôn :(

Không, các lần Pay trước 30 ngày là kể cả chủ nhật và tứ 7 :D. Lần này khả năng nó Bay là rất cao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom