• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

Không khéo báo done rồi mà nó không gửi ý . Mình vừa gọi cho ngân hàng ACB hỏi check xem số tài khoản của mình xem có giao dịch quốc tế nào không . Nhân viên bên đó bảo gửi tiền quốc tế từ đâu bằng loại tiền gì mình cũng chả biết trả lời thế nào chỉ nói là check hộ mình xem có giao dịch quốc tế nào gửi về số tài khoản này $ or Euro gì đó . Nhưng vẫn không thấy . Nhưng họ có nói nếu giao dịch gửi về không phải VND mà loại tiền khác no sẽ được pending trên hệ thống ngân hàng nó không vào tài khoản mà người nhận phải ra ngân hàng lấy hichic. Nhưng thấy bảo không có gì cả .Chán quá khả năng mất tong hơn 200 $ rồi :((

Last edited by a moderator:
Tiền đã về, bái bai em nó, anh đã rút hết sạch tiền từ thằng ku này. Request : 30.11.2012.

VCB nhé cậu, còn 1 acc rút về ACB chắc nay mai cũng về. Bạn nào mà tầm chục ngày rồi thì xác định mất rồi nhé, chắc điền sai info thôi.

Xin thưa với bạn là chắc chắn bạn điền sai phần info nào đó nhé. Toàn chém vớ vẩn :binhsua12:

Mọi người có thắc mắc về thằng này thì tầm 20page trước đều có giải thích cả rồi, chịu khó đọc qua. NL chuyển tiền VND về nên không có fee nào cả, tiền không về là do sai info, mình đã rút 6 lần qua VCB và ACB trong đó có 1 lần sai cái địa chỉ bank thôi nó cũng không chuyển, coi như mất ~200$ và đừng mong NL nó chuyển lại, cái này là do lỗi của mình chứ không phải của nó nên đừng trách ai. CÒn nó trả hết như vậy là chơi đẹp rồi. Nếu nó add thêm paygate vào chăc chắn mình sẽ chiến lại vì plan 1 của nó vẫn là bá đạo nhất.

Chán thật , thế coi như teo rồi hic khi nào cậu được paid ACB visa thì báo ở đây cái nhé Cho mình cảm thấy thanh thản.Info mình điền đúng mà :((

ACB đã nhận được, request 8/12.

Nó chuyển tiền $ cho mình nè,vừa rút tiền từ tk $.các ngân hàng nó giao dịch với nhau qua điện chuyển tiền,cậu nói nó chuyển tiền vnd cho dân vn mình không tin.nó chỉ chuyển $hoặc euro còn về tk vn thì các ngân hàng tự quy đổi rồi ghi có vào tk của bạn
Xin thưa với bạn là chắc chắn bạn điền sai phần info nào đó nhé. Toàn chém vớ vẩn :binhsua12:

Mọi người có thắc mắc về thằng này thì tầm 20page trước đều có giải thích cả rồi, chịu khó đọc qua. NL chuyển tiền VND về nên không có fee nào cả, tiền không về là do sai info, mình đã rút 6 lần qua VCB và ACB trong đó có 1 lần sai cái địa chỉ bank thôi nó cũng không chuyển, coi như mất ~200$ và đừng mong NL nó chuyển lại, cái này là do lỗi của mình chứ không phải của nó nên đừng trách ai. CÒn nó trả hết như vậy là chơi đẹp rồi. Nếu nó add thêm paygate vào chăc chắn mình sẽ chiến lại vì plan 1 của nó vẫn là bá đạo nhất.

thôi có lẽ mai phải gọi qua ACB chi nhánh khác nhớ check xem có giao dịch quốc tế nào không phát ..hic không thì tiếc lắm :((. Nếu nó chuyển $ or Euro thì sẽ không vào đc tài khoản nhận bới nó là VND ...

tiền đi đâu mà chẳng thấy về......................................
29.11.2012

Payout by International Bank Transfer
- $100.00
done

bác nào giải thích hộ em mấy cái này là sao với ạ . thế mỗi lần sale đc acc là nó lại trừ tiền à . thế thì bao h mới đủ min pay :(

Đợi 90 ngày nó mới nhả tiền bạn sell được ra nhá,cộng với thời gian chờ min pay và thời gian tiền về bank ít nhất cũng phải 100 ngày.tạm thời là thế,khi nó dc giải phóng paypal chắc sẽ bỏ kiểu pay này.vừa check thấy nó nhả hết tiền rồi,làm cú chót chơi tết tây thôi

ACB đã nhận được, request 8/12.

Troi oi , NL moi gui mail bao the nay : The stated payout address was not valid . Rui no add lai tien vao tai khoan . Ban biet form rut tien ve ACB Debit card khong cho minh xin voi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back