Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

Netload đã remove Paypal ra khỏi payment, mấy cái requested bằng paypal đã qua 30 ngày mà ko paid, giờ chắc ko có hi vọng nó paid rồi, gửi mail để nó cancel và chờ đợi nó add payment mới thôi, mình dốt Tiếng Anh quá, ai đã gửi mail rồi cho mình xin cái nội dung mail với ???

e gửi mail 2 lần rồi ko thấy nó trả lời, chán dãi

Last edited by a moderator:
Khả năng chạy làng là rất cao.không có pp,cc thì kiếm đâu ra tiền trả nợ uploader tháng trước

- - - Updated - - -

sao thây còn pp má bác
e gửi mail 2 lần rồi ko thấy nó trả lời, chán dãi

Nhìn thì có nhưng ấn vào thì không mua được đâu.có thằng gửi nhiều mail nó banned acc rồi đấy.kệ mẹ nó thôi

Mail cancel request 4 cái rồi, được 3 ngày rồi. Không có động tĩnh gì cả. Bán cam lãi ghê. Dẹp. Xóa hết file rồi. Đâu ai ngu đi làm từ thiện :)

ryu ra 1 tháng mình đã nghỉ netload rồi, còn vài trăm muốn thì paid kô thì thôi.

cho mình luôn acc đi đỡ phải nghĩ nhiều =))

Mình còn hơn 90$ chưa requested.khả năng là sẽ không có thêm sale nào nữa.

Mình còn hơn 90$ chưa requested.khả năng là sẽ không có thêm sale nào nữa.

Tổng thiệt hại 1k8. Con kị nó, gần 3 tháng tâm huyết với nó, 2 tháng đầu $ chưa ổn, từ tháng này đang đi vào quỹ đạo và member đang donate để ủng hộ site qua việc mua acc, có thằng nó táng con 1 năm. giờ mà ko up netload cho nó thì nó éo chơi với mình nữa...đành phải send mail link netload cho thằng nào chót mua chứ để ra site nó lại quốc tiếp thì bỏ mẹ.....Hãm quá Netload ơi

thằng này tiền còn đâu mà pay, nó kô xứ lý được vụ PP thì lấy tiền đâu mà trả, hên thì 6 tháng sau nó trả, xui thì nó quit luôn :(

Quit luôn r` T.T........

Netload Paid Today ......................................:binhsua44:

Paid bằng niềm tin!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
tin buồn

có hơn 150$ thôi, nó cũng chả mail gì hết
anh em cẩn thận nếu vẫn còn chút niềm tin vào thằng này
test thử 1 số file thì tụi nó cũng xoá rồi, ko biết sau này có live lại hay ko :D

Bạn nên del hết bài nào có link NL đi hoặc edit hết link, thằng này bắt đầu bẩn bựa rồi đây, ghét nhất vụ không có thông báo gì mà cứ làm theo ý thích của nó, vô học vãi ..:binhsua94:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,860
171,912
Latest member
lienphanmhai
Back
Top Bottom