Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

Down chú này giờ là ngon nhất đấy nhỉ. Tội sau 1 tháng mới pay. mà tới lúc được pay thì acc bị block:(

Xác nhận đã paid + 1 mail . :(( . Sao chơi thằng này đau tim quá . Cứ có nhiều link 1 + request là y rằng có mail đến thăm hỏi . Nản quá :((

Cái này muốn theo học nghề quá....... hic có ai nhận em đệ tử không

Hy vọng hôm nay sẽ không ăn block . Nhận tổng + 2 mail rồi :(( . Chỉ có cái lạ là nó lại pDaid , có phải đây là cách chi ân khách hàng trước khi họ cho mình ra ĐẢO :((

Hy vọng hôm nay sẽ không ăn block . Nhận tổng + 2 mail rồi :(( . Chỉ có cái lạ là nó lại pDaid , có phải đây là cách chi ân khách hàng trước khi họ cho mình ra ĐẢO :((

paid là hạnh phúc rồi, tớ cũng vừa bị một mail sau 6 tháng chiến nó, run quá
thằng này hủy reques payout sao ko dc nhỉ

anh em nào đc payout thì cứ nhấn nút, để $ trong đó rùi bị bane lại hối tiếc, mà mình mới nhấn payout xong liệu ngày mai $ về ko ta, hay là sáng thứ 6 mới về

thằng này chắc chỉ post forum thôi nhỉ.post site mà nó cứ ban xoành xoạch thế này mấy mà chán ;))

chào các bác, e cũng mới tập tọe chơi PTU, các bác cho em hỏi em click vào payoff nó hiện ra thế này thì phải làm thế nào ?

You cannot receive payouts during a month after your payment info was changed.
To change your payoff info, please, send a request to the Support center with:

• Your Login
  • Your new payoff info
  • approximate date of registration of your account
The information will be updated within one working day.

em cũng mới lập cái tài khoản ở webmoney: wmtransfer.com, phải gửi thông tin thế nào ạ?

à các bác cho em hỏi luôn làm thế nào để xem mình có bao nhiêu tiền rồi, e cũng có 1 ít lượt download nhưng tìm mãi chẳng thấy chỗ nào nó quy ra tiền cả :D, em cũng nghe thấy cái vụ nick hay bị ban, tiện thể các bác cho em biết tại sao nó lại hay ban nick ạ.

chào các bác, e cũng mới tập tọe chơi PTU, các bác cho em hỏi em click vào payoff nó hiện ra thế này thì phải làm thế nào ?

• Your Login
  • Your new payoff info

em cũng mới lập cái tài khoản ở webmoney: wmtransfer.com, phải gửi thông tin thế nào ạ?

à các bác cho em hỏi luôn làm thế nào để xem mình có bao nhiêu tiền rồi, e cũng có 1 ít lượt download nhưng tìm mãi chẳng thấy chỗ nào nó quy ra tiền cả :D, em cũng nghe thấy cái vụ nick hay bị ban, tiện thể các bác cho em biết tại sao nó lại hay ban nick ạ.
NB mà chiến DF thì ko on đâu thăng này ban thất thường lắm sướng la ban mà đặc biết khi rút tiền :binhsua52:

• Your Login
  • Your new payoff info

bạn điền số Z (ở WMZ ấy) vào đây http://depositfiles.com/gold/bonus_program.php
chọn tariff là world
payoff đương nhiên lawebmoney
khi cài đặt thông tin xong bạn sẽ xem được tiền

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week