Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

vừa mới quay lại chiến thì bị thằng này chơi quả đau thật . mất hơn 300$ từ con C.H.O' này . Cảnh báo với các bạn chơi mutil account của thằng này nhé, dù không là ref của nhau nhưng vẫn block như thường nhé. Sau fat này chia tay em nó không hối hận

Mình vẫn còn hên chăng :-s Chơi mà cứ nơp nớp lo sợ :(

attachment.php

Attachments

14.8 KB · Views: 112
thằng này 2 tháng fai Reg acc 1 lần , buộc phải có mirror Link không thì đã sút tung đít con *** này từ lâu rồi

Web này úp tiền số cmn 1 rồi :D

Depositfiles mới thay đổi giao diện. Có thêm phần DepositStorage,cái này file là nơi lưu trữ files có tính phí ko nhỉ mọi người ?

mình có khoảng 500 file từ năm ngoái đến giờ,file vẫn sống,từ ngày filesonic die đến giờ cái thằng này mình có thèm pót đâu,vậy mà vẫn có đứa down và tiền thì cứ 10$ là paid thôi. với thàng này spam nhiều có lẽ nó ghét,

hôm nay vào thấy báo lỗi invail login,đổi mật khẩu mới vào cũng vẫn lỗi đó.ko biết bị banned chưa nhỉ?:( bình thường banned thì nó ghi account blocked cơ

hôm nay vào thấy báo lỗi invail login,đổi mật khẩu mới vào cũng vẫn lỗi đó.ko biết bị banned chưa nhỉ?:( bình thường banned thì nó ghi account blocked cơ

Mình cũng bị như thế, ai bít tai sao ko nhi? Hay là lại bị block

Và như thế em đi @@
Rq cái die luôn,có >30$ cày cuốc cả tháng giời mà nó cũng giở cái trò bẩn này.K bắt link này thì *** bao giờ chơi thằng luôn :-<
Đã thế ban acc nhưng chả bao giờ del link,bẩn tính vãi

Ai còn chơi Depositfiles cho hỏi ngay bây giờ có vào đc Bonus Program ko vậy ? Sao các phần khác mình vào đc mà mỗi Bonus Program ko vào đc :-s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom