Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

Chơi nó lâu ngày ai nào cũng có nhiều cả

bác cho hỏi cái gold key này vì sao mà có vậy?xem nó ở đâu?và nó dùng để làm gì?
mình xài gold key này thì nó tăng dung lượng file có thể up lên à?
nếu vậy thì acc free nó giớ hạn mấy trăm gb?
mới chơi còn nhiều cái chưa biết lém :(

bác cho hỏi cái gold key này vì sao mà có vậy?xem nó ở đâu?và nó dùng để làm gì?
mình xài gold key này thì nó tăng dung lượng file có thể up lên à?
nếu vậy thì acc free nó giớ hạn mấy trăm gb?
mới chơi còn nhiều cái chưa biết lém :(

Vào theo link này để thấy
http://depositfiles.com/gold/points.php
nó dùng để up lên acc pre... Nó không giới hạn Hdd với free nhưng nó xóa file cũng nhanh đó là đặc điểm chung của bọn nga ngố thì phải

Vào theo link này để thấy
http://depositfiles.com/gold/points.php
nó dùng để up lên acc pre... Nó không giới hạn Hdd với free nhưng nó xóa file cũng nhanh đó là đặc điểm chung của bọn nga ngố thì phải
ồ mình vào thấy có 3 cái gold key 2h 6h 24h rồi
giờ xài thì cứ bấm activate à :D
mà 2h thì làm quái gì nhỉ :))

---------- Post added at 12:48 PM ---------- Previous post was at 12:45 PM ----------

à bác cho hỏi luôn,nếu mình share cái key này cho bọn nước ngoài rồi nó down thì mình được tính không :D

Đc tính nhưng bọn DF này tính 1 lượt down /1 IP /day thôi. Cậu đủ 100 key để share cho tụi nó để kiếm 100 lượt down ko?. Tốt nhất là để dùng dần hoặc sell rẻ cho ai đó cần

Đc tính nhưng bọn DF này tính 1 lượt down /1 IP /day thôi. Cậu đủ 100 key để share cho tụi nó để kiếm 100 lượt down ko?. Tốt nhất là để dùng dần hoặc sell rẻ cho ai đó cần

ừ chủ yếu là tạo uy tín chứ kiếm lượt down cũng là phụ thôi bạn :D

thằng tó này mình up từ vps us lên ser EU2 của nó cao lắm đc 800kb trong khi lumfile thì gần chục MB
thế mà vẫn phải cố cào từ nó chứ chưa đủ tự tin mà bỏ nó

thằng tó này mình up từ vps us lên ser EU2 của nó cao lắm đc 800kb trong khi lumfile thì gần chục MB
thế mà vẫn phải cố cào từ nó chứ chưa đủ tự tin mà bỏ nó

up thì cũng không phải chậm lắm,có điều 1 ip/1 down/1 ngày mới đau,chứ không thì cũng thua host nào đâu

tốc độ up của c là bao nhiêu?
up = cái gì và VPS ở đâu
mình đoán mình up chậm do VPS US ko biết có đúng ko nữa
ko biết FTP = filezilla có phải là tốt nhất vs nó hay ko?

nói chung là thằng này tốt về khoản ổn định,không giới hạn dung lượng file và lưu trữ nên rất tốt
có điều là host nga nên khá bèo bọt,vả lại nghe anh em ca thán về vụ block nhiều,cái này mới chơi chưa bị nhưng cũng không biết thế nào
dù sao thì mình cũng kịp request rồi,nói gì thì nói cũng không ghê gớm như hotfile :|

Mình là newbie. Các Pro cho hỏi thằng này xem blance của nó ở đâu nhỉ? Mình tìm mãi chưa thấy nó chỗ nào cả.
Em chưa biết thì hỏi, các pro nhẹ tay nha. Thanks!

Mới chơi ngày đầu thì chưa cập nhật thông tin stat nhé.
Nó cập nhật 1 ngày 1 lần vào khoảng gmt + 6 (theo rule =.=) = 12h hoặc 1h chiều vn.Nhưng lắm hôm cũng tầm 10h là cập nhật rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back